Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni chama gani kile ambacho kimejipatia ushindi Igunga kwa kutumia mtutu wa bunduki -- k

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Zak Malang, Oct 4, 2011.

  1. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #1
    Oct 4, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Wanajamvi tukumbushane tusije tukasahau: Ni chama gani kile ambacho kimejipatia ushindi Igunga kwa kutumia mtutu wa bunduki -- kuzionyesha majukwaani na kuzifyatua?
     
  2. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #2
    Oct 4, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,238
    Likes Received: 1,911
    Trophy Points: 280
  3. H

    HAKI bin AMANI Senior Member

    #3
    Oct 4, 2011
    Joined: Sep 5, 2011
    Messages: 156
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Matumizi ya bunduki kinyume cha sheria ni ujambazi hata ikitumika kwa uwazi. Nahisi chama hicho ni Chama Cha Majamb.o.w.azi. Nimesahau kifupisho chake.
     
  4. O

    Omr JF-Expert Member

    #4
    Oct 4, 2011
    Joined: Nov 18, 2008
    Messages: 1,160
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Poleni sana magwanda, mtakuja na kila aina ya sababu lakini ukweli upo pale pale. Siku mkijifunza kukubali kushindwa basi hapo ndio utakua mwanzo wa kukomaa ki siasa.
    Naona wakuu wenu wote wamerudi mashimoni kutibu vidonda.
     
  5. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #5
    Oct 4, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    ikiwa waliojiandikisha ni laki na sabini lkn waliopiga kura hawazidi elfu hamsini basi laki nzima hawaridhishwi na mwenendo wa vyama vya siasa? Bora wananchi tuchukue nchi yetu wenyewe kama libya tutakuja amua baadae anaefaa kuwekwa ktk uongozi kwa faida za watoto wetu.
     
  6. wende

    wende JF-Expert Member

    #6
    Oct 4, 2011
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 683
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ni magamba hao!
     
  7. wende

    wende JF-Expert Member

    #7
    Oct 4, 2011
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 683
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kwani hakuna chaguzi zilizopita ambazo magamba nao hawakurithika nazo na mpaka wakakata rufaa?? Kutorithirika na uchaguzi ni haki ya mgombea hasa pale ambazo hakukuwa na uhuru,haki n.k kwa wapiga kura wake!
     
  8. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #8
    Oct 4, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,207
    Likes Received: 1,215
    Trophy Points: 280
    Ni CCM na aliyekuwa anatumiwa kuwatisha wapiga kura kwa libastola lake ni yule gaidi wa kisomali Usataadh Aden Rage
     
Loading...