Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni Chadema inatunyima Umeme?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bushbaby, May 5, 2011.

  1. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #1
    May 5, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Wakuu Salaam, nipo Arusha mambo huku sio sawa tatizo kubwa ni mgawo wa umeme, ninapowasiliana na wenzangu, Dar, Moro, Dom wananishangaa kusikia bado tuna mgao, ndugu zangu nafikia mahali kujiuliza ni kwa sababu ya (Lema, Mb - Chadema) ndo tunapata haya masahibu?? haijawahi kutokea hivi, huko wenzangu mlipo kuna mdawo???
     
  2. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #2
    May 5, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Inawezekana, si unajua wanataka waje 2015 waseme CDM wameshindwa kuwapa umeme wana Arusha..
     
  3. Edson Zephania

    Edson Zephania Verified User

    #3
    May 5, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 500
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mbunge wa CDM na Meya je?. Halmashaur inaongozwa na chama gan?.
     
  4. Digna37

    Digna37 JF-Expert Member

    #4
    May 5, 2011
    Joined: May 17, 2010
    Messages: 806
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 45
    Niko Mbezi Beach na wanakata ovyo tu na hakuna sababu tena kwa masaa mengi bila maelezo. Hamieni kwenye umeme wa jua, mie nimeshaanza kuutumia.
     
  5. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #5
    May 5, 2011
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,954
    Likes Received: 2,398
    Trophy Points: 280
    hata hapa Dar city centre naona umekatika muda sio mrefu
     
  6. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #6
    May 5, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135

    hivi pamoja na kusikia tuna urenium na mito na maporomoko yote jamani tz ni njia ya kupata shida ya umeme kweli? hata mimi nitafikiria wazo lako la Solar power
     
  7. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #7
    May 5, 2011
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 2,892
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    Mbunge wetu zungu na hatina umeme acha uzushi
     
  8. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #8
    May 5, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    kuna rafiki yangu yupo tabata ananiambia hakuna mgao, ameniinga chaka?
     
  9. K

    Kikambala Senior Member

    #9
    May 5, 2011
    Joined: Jun 28, 2008
    Messages: 162
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    HAPA dOM WAMEKATA PIA
     
  10. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #10
    May 5, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    duh.... kama ni kote afadhali kifo cha wengi!!
     
  11. F

    Froida JF-Expert Member

    #11
    May 5, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,993
    Likes Received: 599
    Trophy Points: 280
    Sisi walikata jana saa mbili,mpaka sasa haujarudi bila taarifa Mbezi Beach maeneo ya Samaki wa Beach
     
  12. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #12
    May 5, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    kweli maisha bora kwa kila mtanzania tumeyaona!!
     
  13. M

    MAJANI YA KUNDE JF-Expert Member

    #13
    May 5, 2011
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 213
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Si CDM wanaokata umeme ninachotaka kusema mimi namchukia Waziri wa Nishati na Madini huwa napata shida kama kweli amepewa uwaziri kufanya kazi ama yupo kwa ajili ya mshahara.unawezaje kupita sehemu ndani ya gari lenye namba na baendera ya taifa unaringa huku nchi ikiwa gizani?unapata wapi ujasiri wakuongea chochote kuhusu tatizo la umeme wakati umeshindwa kutatua tatizo hilo more than five years.ila wakati fulani napata majibu kuwa hawa jamaa matatizo yetu hayawasumbui hata kidogo wao wanamajenereta nyumbani na maofisini watajali muda gani?Kama mkuu wao haoni kwanini Watanzania ni maskini itakuwa hao mawaziri wake!
     
  14. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #14
    May 5, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Poleni kwa kukatikiwa na umeme mie jana ulinikatikia chumbani nikijiandaa kulala.
     
Loading...