Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni burudani au ni kutangaza madawa ya kulevya?

Discussion in 'Entertainment' started by Dilunga, May 5, 2009.

  1. Dilunga

    Dilunga JF-Expert Member

    #1
    May 5, 2009
    Joined: Apr 8, 2009
    Messages: 679
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0

    Sijui wengine wangeonaje, lakini binafsi nadhani Rais anaepambana na madawa ya kulevya hatakiwi kuingiza Ikulu vijana vya bongo flava vilivyo vaa paraphernalia za madawa ya "Kaya" na "Speed."

    Nadhani Rais anaeheshimu State House kama Nyerere angewafukuzilia mbali hawa:

    [​IMG]
     
  2. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #2
    May 5, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ndio rais wetu huyo..anawajua akina Chege kwa majina..Ila anapoteua wakuu wa wilaya, wengine hajui hata kama wanakabiliwa na kesi mahakamani..na hivyo kuishia kuleta songombingo na upotevu wa hela za walipakodi unnecessarily..
     
  3. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #3
    May 5, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,121
    Likes Received: 16,069
    Trophy Points: 280
    Well....sioni ubaya wowote kama hawa influence sera zake. Kwanza hiyo State House si ni jumba la wananchi? Sasa kwa nini ubague? Hao wasanii ni Watanzania vile vile na kama hawaku misbeahave basi poa tu.....rukhsa na wao kwenda kutembelea Ikulu
     
Loading...