Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni bora pia viongozi wetu wapewe malori.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by JAY2da4, Dec 14, 2009.

  1. J

    JAY2da4 JF-Expert Member

    #1
    Dec 14, 2009
    Joined: Nov 11, 2008
    Messages: 205
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hii nimeipata kwa bro Michuzi.Naona ni bora hawa viongozi wetu kupewa Mitsubishi Canter kwa ajili ya kubebea mizigo,maana haya mashangingi kubeba nyasi ni kufuru kwa watanzania.
     

    Attached Files:

  2. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #2
    Dec 14, 2009
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    Dec 14, 2009
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,002
    Likes Received: 5,134
    Trophy Points: 280
    Kweli jamaa wanahitaji ma guta (baiskeli za miguu mitatu kwa ajili ya kubebea mizigo)
     
Loading...