Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni bora mwenye mvi kuliko mwenye uwalaza (upara)

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Oti Kate, Jan 27, 2012.

  1. Oti Kate

    Oti Kate Member

    #1
    Jan 27, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 58
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ........kuna upara mwingine ni wa ujinga! au we unasemaje?
     
  2. M

    MUMY A JF-Expert Member

    #2
    Jan 27, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 234
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mh...huo wa ujinga ndo kwanza nausikia kwako..........halafu mvi wenyewe sumtymz ni wa matatizo!!!bora afro
     
  3. M

    Midavudavu JF-Expert Member

    #3
    Jan 27, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ni kweli si kila mwenye upara ana busara. Mwenye upara mmoja aliendesha gari kizembe akaua watu huku akiwa hana leseni na gari lake halikuwa na bima, akatozwa faini na mahakama. wapo pia wenye mvi wengi tu katika uoungozi lakini wanashindwa kutatua matatizo yetu ya kiuchumi. Hapo mkuu unasemaje? Tafakali.
     
  4. M

    MUMY A JF-Expert Member

    #4
    Jan 27, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 234
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mvi au upara unaweza kurithiwa kutoka kwa wazazi na wala c sign ya busara na hekima........tena ukiwaona wenye mvi au upara jiadhari nao kabisaaaa maana wengi ni matapeli wa mjini.
     
  5. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #5
    Jan 27, 2012
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ni bora mwenye matege kuliko mwenye kitambi.......
     
  6. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #6
    Jan 27, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Maneno hayooooooo...usiku kucha.....Titingiiiiiiii!!!
     
  7. M

    MUMY A JF-Expert Member

    #7
    Jan 27, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 234
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hapo hamna ubora maana hayo yote maradhii..........
     
Loading...