Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ni biashara ganii inayoweza kukuingiza kipato kizuri?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Gaelle, Jun 25, 2012.

  1. Gaelle

    Gaelle Member

    #1
    Jun 25, 2012
    Joined: Jun 21, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kama mtu anahitaji kufanya biashara ungemshauri aanze na biashara gani ili imsaidie kumpa kipato....
     
  2. Zabibu

    Zabibu JF-Expert Member

    #2
    Jun 25, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 253
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ungesema ana mtaji wa sh ngapi ndio ingekuwa rahisi kumshauri.maana unaweza kusema afanye biashara ya mbao kumbe nguvu yake ni kufanya biashara ya mitumba
     
  3. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #3
    Jun 25, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kama ni mwanamke jaribu kua a call girl unapata $200 per day
     
  4. Gaelle

    Gaelle Member

    #4
    Jun 25, 2012
    Joined: Jun 21, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    lets say ana 2mil.....
     
  5. Gaelle

    Gaelle Member

    #5
    Jun 25, 2012
    Joined: Jun 21, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    whats call girl?
     
  6. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #6
    Jun 25, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,603
    Likes Received: 972
    Trophy Points: 280
    Wakuu huyu ni member mpya , mpeni ushauri na si kebehi.
     
  7. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #7
    Jun 25, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kama ni biashara angeenda kwenye section ya business ndio kuna wafanya biashara hapa ni mapenzi na mapendo maana yake ukiulizia kazi humu utaambiwa kazi za kimapenzi..muweni mnaweka topics kwenye sections zinazohusika:mod:
     
  8. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #8
    Jun 25, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,257
    Trophy Points: 280
    biashara nzuri ni yenye interest na wewe
    we unapenda nini?
     
Loading...