Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni benki gani inatoza riba nafuu kwenye mikopo?

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by M-bongotz, Oct 10, 2012.

  1. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #1
    Oct 10, 2012
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Wakuu nipo kwenye mchakato wa kuchukua mkopo toka Benki yeyote, mkopo ninaohitaji ni personal loan ambayo watakuwa wananikata kwenye mshahara wangu, nimejaribu kufuatilia mabenki kadhaa lakini riba zao zinaumiza sana kwa mfano Barclays Bank wao wanatoza riba ya 23% ambayo kwa maoni yangu ni kubwa sana. Kama kuna yeyote mwenye uzoefu na masuala haya ya mikopo na riba tafadhali anijulishe (pia ni kwa faida ya wengine) ni benki gani hapa nchini inayotoa riba nafuu kwa mikopo binafsi.
    Nawasilisha.
     
  2. salito

    salito JF-Expert Member

    #2
    Oct 10, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,090
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ngoja waje maana hata mimi ninahitaji sana hii elimu.
     
  3. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #3
    Oct 10, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,682
    Likes Received: 266
    Trophy Points: 180
  4. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #4
    Oct 10, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,040
    Likes Received: 1,339
    Trophy Points: 280
    mkuu japan riba ni 0.5%,bongo ya chini ni 18%.Nyerere anasema lazima uwe muuza bangi ili uweze kulipa riba za bank
     
  5. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #5
    Oct 10, 2012
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 2,893
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Ni katika watu wachache walioulizia RIBA kabla ya kuchukua mkopo, achana na hiyo mikopo marejesho yatakukondesha
     
  6. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #6
    Oct 10, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    mkuu unaacha kutoa ushauri unasema tuahane na mikopo?
    tupe mkuu usibane unalojua!
     
  7. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #7
    Oct 10, 2012
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
  8. M

    Mtz.mzalendo JF-Expert Member

    #8
    Oct 10, 2012
    Joined: Jul 22, 2012
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Si mmekataa wenyewe o.i.c, mngekuwa mnakopa bila riba yoyote.
     
  9. sun wu

    sun wu JF-Expert Member

    #9
    Oct 11, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
  10. sun wu

    sun wu JF-Expert Member

    #10
    Oct 11, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Mkuu sorry nimechanganya post nilidhani hii ni ile post kuna mtu aliuliza ni benki gani zenye gharama ndogo kwenye savings account; kama ni issue ya loans nadhani Azania wapo vizuri
     
Loading...