Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni Bank Account

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mchakachuaji192, Mar 16, 2011.

  1. mchakachuaji192

    mchakachuaji192 JF-Expert Member

    #1
    Mar 16, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 341
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ndoa au Mahusiano Yoyote ya Kimapenzi ni mfano wa Bank Account tulizonazo.
    Unapopata mwenzi wako ni kama vile umefungua Bank Account na katika kuendelea na maisha au relationship kila siku unafanya transaction ambazo ni either Kuweka pesa (Deposits) au Kutoa pesa (Withdraw)

    Pia ni muhimu sana kujua hali ya Account yako bank ipoje; kwani unaweza kwenda kuchukua pesa ukakuta hakuna kitu, kumbe huko nyuma uli-overwithdraw zaidi kuliko ulivyotakiwa.

    Hakikisha kila Wakati Account Yako Ina Pesa ndipo uzichukue pesa zako.
    Love Bank Account ni muhimu sana katika maisha ya kila siku ya mahusiano na kama vile mti au mmea wowote unahitaji kutunzwa ili uweze kustawi na Love bank Account pia inahitaji kuwa na Pesa muda wote ili iweze kudumu.Unapomkubali mtu kuwa mwenzi wako (Soulmate) maana yake umefunguwa Love Bank Account kwake.

    Ni jukumu lako kuhakikisha kila siku Kuna Balance ya pesa za kutosha ili inapotokea unahitaji kufanya manunuzi yoyote basi kuna akiba ya kutosha.
    Unapompa feelings (hisia) nzuri za kukuhitaji wewe zaidi maana yake unafanya deposits, unaweka pesa za kutosha.

    Kuna mambo mengine katika mahusiano watu hudhani ni vitu vidogo sana lakini ni muhimu sana na vina maana kubwa, Unapo mwamini (trust), unapompa zawadi haijalisha ni nini na kiasi gani, unapompa muda, unapo mpa busu,
    unampa maneno ya sifa na kutia moyo, unampomsikiliza, na kumjali hapo
    unafanya Deposit na Account yako kwake inajaa.

    Lakini unapokuwa humjali, unampa maneno mazito na magumu yanayoumiza (criticism), Ignore, hutunzi ahadi zako wala kumlinda na kumpa kile anahitaji hapo una withdraw kwa kiasi kikubwa na inawezekana unafanya over withdraw ya hiyo Account na siku mambo yakiwa mambo kuna kuwa hakuna balance, na zogo linaanza.

    Please Hakikisha Love Bank Account ya Mkeo, Mumeo, Mchumba Wako, Mpenzi Wako Umeifanyia Deposits za Uhakika then Tutajua wewe Unajua Kupenda.
     
  2. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #2
    Mar 16, 2011
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mh! "love bank account"!! hii ni mpya sana kwangu.
    saahanini kwa kua mjinga hapa.
     
  3. N

    Nyauba JF-Expert Member

    #3
    Mar 16, 2011
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 1,099
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Imetuliaaaa
     
  4. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #4
    Mar 16, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,880
    Likes Received: 943
    Trophy Points: 280
    Umenifurahisha hapo kwenye kudeposit na kuwithdraw duu safi
     
  5. Desidii

    Desidii JF-Expert Member

    #5
    Mar 16, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 1,212
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nilidhani Charger kumbe Mchakachuaji imetulia mkubwa hiii big up sana
     
  6. B

    B4U Member

    #6
    Mar 16, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwenye love inatakiwa udeposit tu bila kutegemea kuwithdraw lakini ikitokea umewithdraw shukru mungu.
     
  7. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #7
    Mar 16, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    hata mie nimepigwa na mshangao my dia!!
     
  8. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #8
    Mar 17, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    unadeposit mihela halafu wafanyakazi wa bank wanaichakachua acc yako na kuwithdraw fedha yenyewe,hapo lazima uchanganyikiwe
     
  9. Fanta Face

    Fanta Face Senior Member

    #9
    Mar 17, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nzuri lakini hiyo kuwithdraw usitegemee sana
     
  10. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #10
    Mar 17, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Thanx nimeipenda sana nitahakikisha accout yangu nacheki balance mara kwa mara
     
  11. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #11
    Mar 17, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Kinamama wengi naona mmeipiga senks sana hii,vipi imewatach?
     
  12. Madabwada

    Madabwada JF-Expert Member

    #12
    Mar 18, 2011
    Joined: May 8, 2009
    Messages: 531
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    nahisi wengi wanachezea au walishawahi ku-overdraft .... wanakumbuka mengi ... ni noma mzee!!
     
Loading...