Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni AVATAR gani inakupendezea

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Eng. Y. Bihagaze, Oct 10, 2011.

  1. Eng. Y. Bihagaze

    Eng. Y. Bihagaze Verified User

    #1
    Oct 10, 2011
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 1,474
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Avatar hizi zimekamilika kwenye fani..

    1. Hossam
    hossam.jpg
    jamaa ameifurisha baiskeli yake na ndizi-sijui mchaga huyo, kisha anaikokota kwa mikogo..asee

    2. Rev sr Masanilo
    View attachment 38825
    Prefix ya jina lake ni Rev, nadhani akimanisha reveland.. ila picha ina kizee kimoja cha bush kilchokunywa miaka ya kufa mtu..lol

    3. Zumbemkuu
    zumbemkuu.JPG
    mie mpaka leo sijiu hicho kiombaomba alikipata wapi?

    4. Mnyamahodzo
    nyamahodza.JPG
    sijui katoto ka watu maskini kale kameegemea ndoo kama kamtu kalikokataliwa na babaake kakatoa wapi? kananikumbusha enzi zile za shida ya maji, unakuta foleni ndefu sana, ili kuleta msisitizo na mtu asikupite unaweka katoto kama kasecurity flan na kukusogezea ndoo..

    5. nditichia
    ndeticha.JPG
    michano.. mwenyewe anazuka kuwakilisha mistari, nadhani kuna uwezekano bange hajalikolezea hivyo akafunika uso kwa kitambaa ili soo imwondokee.. Bongo!?)

    6.Saigon
    saigoni.JPG
    .pamoja na
    Dazu
    dazu.JPG
    Saigoni we saigoni na Dazu wako.. ondoeni hizo avatar zenu.. ohooo hujui siku hizi wanatembea na vya moto watu hao.. watawananihii..)

    7.Rohombaya
    rohombaya.JPG
    Yaani Jina na Avatar vimeendana 100%

    8. Vikwazo
    vikwazo.JPG
    kweli Vikwazo vya maisha. Dogo amekwazika, maisha shamchakachua, amekaa juu ya njia ya Chuma. Chombo kiko spidi kinakuja kwenye njia yake, yeye mawazo yako mbali sana, shakwazika na maisha vibaya sana.. ha ha haa

    9. nditolo
    nditolo.JPG
    wakwetu huyo ndo shemeji nini?

    10.dhahabuinang'aa
    dhahabuinang'aa.JPG
    ze igungaz

    10. Kuna avatar ya misahani ya mipilau.. asee sijui ya nani vile.. inaogeshea na kuwakilisha vilivyo..

    Embu nijuze zaidi ni avatar ya nani unaipenda na kwa nini unaipalilia
     
  2. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #2
    Oct 10, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    naipenda ya
    the boss
    the finest
    saint ivuga
    preta
    nazipenda koz avatar zao zinawawakilisha wao kwani wako na mawazo yanaendana na avatar zao
    mfano ze big boss na msela aliyemuweka anaakili kinoma naona na yy coment zake zimeenda skul
    preta kaweka avatar ya kuonesha upole na yy namuona yuko poa kinoma yani
    saint ivuga avatar yake iko poa sana
     
  3. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #3
    Oct 10, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    nilisahau na
    mwanakijiji avatar yake iko poa na inaendana na thread zake anazotoa za ukweli na zinaakili kupitiliza
    the finest iko so lovely na naona iko kiupole zaidi pamoja nainaendana na coments zake ...............
     
  4. AMANIPARTY

    AMANIPARTY Member

    #4
    Oct 10, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ya njowepo inatusisitizia kwamba kampeni ijayo ya 2015, kutakuwa na Helcopter kama mvua..
     
  5. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #5
    Oct 10, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,211
    Trophy Points: 280
    Mimi napenda avatar za watu wooote! Naona kila mtu anaweka avatar anayoona inaendana na mawazo yake.
     
  6. Eng. Y. Bihagaze

    Eng. Y. Bihagaze Verified User

    #6
    Oct 10, 2011
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 1,474
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    sawa.. ni mtazamo tu
     
  7. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #7
    Oct 10, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Avatar ya husninyo inanikosha.
     
  8. Eng. Y. Bihagaze

    Eng. Y. Bihagaze Verified User

    #8
    Oct 10, 2011
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 1,474
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Hapo umeua.. ya mwanakijiji haina upinzani.. inaonyesha kilimo cha wabongo ni kwa wazee.. vijana mjini..kuuza mifuko ya rambo..
     
  9. Eng. Y. Bihagaze

    Eng. Y. Bihagaze Verified User

    #9
    Oct 10, 2011
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 1,474
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    avatar yake ilidizainiwa na invisible
     
  10. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #10
    Oct 10, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    naheshimu sana ya mwanakijiji hasa kutokana na comment zake za kiutu uzima
     
  11. Eng. Y. Bihagaze

    Eng. Y. Bihagaze Verified User

    #11
    Oct 10, 2011
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 1,474
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Hata wewe mwenyewe avatar yako mgogolo.. ungeongezea sentimeta kadhaa kukata kwenda chini kinababa humu wangechomolea mashati..
     
  12. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #12
    Oct 10, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,150
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Kwa wenye upako pekee ndio wanaiona...
     
  13. Eng. Y. Bihagaze

    Eng. Y. Bihagaze Verified User

    #13
    Oct 10, 2011
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 1,474
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    ha ha haa!!
     
  14. Eng. Y. Bihagaze

    Eng. Y. Bihagaze Verified User

    #14
    Oct 10, 2011
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 1,474
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Unajua neno saint ni waheshimiwa sana wa dini, sasa avatar yake inaonyesha chekibob flan vile.. naona kama haijakaa sawa sana..
     
  15. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #15
    Oct 10, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,211
    Trophy Points: 280
    kweli, ni mtazamo tu.
     
  16. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #16
    Oct 10, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    inakubalika pande zote.
     
  17. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #17
    Oct 10, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    una maakili shemeji.
     
  18. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #18
    Oct 10, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,150
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Hujui historia yao hawa wawili....kunamahali ndoano na nyavu vilihusika sana...kwa ukimya huu watakiwa kuconnect dots.
     
  19. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #19
    Oct 10, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,150
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Ndio maana nikaoa kwenu...:eyebrows:
     
  20. Eng. Y. Bihagaze

    Eng. Y. Bihagaze Verified User

    #20
    Oct 10, 2011
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 1,474
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    embu nijuze .. ndoano na nyavu zilifanyaje..
     
Loading...