Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni akina nani wanaoimaliza misitu ya Tanzania?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by BAK, Dec 12, 2010.

  1. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #1
    Dec 12, 2010
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,860
    Likes Received: 9,413
    Trophy Points: 280
    Vigogo 'wavamia' msitu wa Sao Hill
    Saturday, 11 December 2010 08:12


    [​IMG]
    Waziri wa Nchi Ofisi ya Waziri Mkuu-Sera,

    Mussa Mkama
    WAKATI biashara ya magogo ikiendelea kutikisa vichwa vya viongozi wa serikali, imebainika kuwa mawaziri, wakuu wa mikoa, wakuu wa wilaya, kada wa CCM, wakuu wa polisi na maafisa wa Takukuru ndio wanaomiliki vibali vya kuvuna magogo katika msitu wa serikali wa Sao Hill ulio wilayani Mufindi.

    Vigogo 'wavamia' msitu wa Sao Hill
     
  2. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #2
    Dec 12, 2010
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Bubu,
    welcome back. You were sorely missed!
     
  3. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #3
    Dec 13, 2010
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,860
    Likes Received: 9,413
    Trophy Points: 280

    Thanks Mkuu!
     
  4. B

    Byendangwero JF-Expert Member

    #4
    Dec 13, 2010
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wana Jf tukubaliane mafumbo hayatasaidia kuondoa tatizo la uporaji wa rasilimali za taifa. Hivyo Bubu jitahidi kuyaweka wazi majina ya wahusika wote ili wote tujue wabaya wetu.
     
  5. k

    kidadari JF-Expert Member

    #5
    Aug 6, 2015
    Joined: Jul 26, 2012
    Messages: 1,296
    Likes Received: 463
    Trophy Points: 180
    Maccm yanafisidi rasilimali za taifa!
     
  6. mshana jr

    mshana jr JF-Expert Member

    #6
    Aug 6, 2015
    Joined: Aug 19, 2012
    Messages: 54,844
    Likes Received: 34,638
    Trophy Points: 280
    Duu BAK !furaha yangu kukuona tena jamvini, hope it's all fine
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #7
    Aug 6, 2015
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,508
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    kitu cha 2010
     
  8. mshana jr

    mshana jr JF-Expert Member

    #8
    Aug 6, 2015
    Joined: Aug 19, 2012
    Messages: 54,844
    Likes Received: 34,638
    Trophy Points: 280
    But still valid
     
  9. KikulachoChako

    KikulachoChako JF-Expert Member

    #9
    Aug 6, 2015
    Joined: Jul 21, 2013
    Messages: 12,290
    Likes Received: 6,925
    Trophy Points: 280
    Na hii ndio sababu kubwa ya WATANZANIA KUTAKA MABADILIKO BAADA YA SERIKALI YA KINYONYAJI YA CCM KUSHINDWA KUSIMAMIA RASILIMALI ZA TAIFA HILI.....TUMEBATIZWA JINA LA UMASIKINI ILIHALI SISI NI MATAJIRI....
    NCHI YENYE VYANZO VINGI VYA MAJI...WANANCHI WAKE WANAKOSAJE MAJI SAFI NA SALAMA....
    HAKIKA TUNAHITAJI MABADILIKO.....
    VIVA UKAWA
    VIVA LOWASA....
     
  10. KikulachoChako

    KikulachoChako JF-Expert Member

    #10
    Aug 6, 2015
    Joined: Jul 21, 2013
    Messages: 12,290
    Likes Received: 6,925
    Trophy Points: 280
    Mkuu nakukumbusha kuwa ni wakati wa MABADILIKO...
     
Loading...