Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni Ajabu Na Kweli

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Augustine Moshi, Sep 19, 2010.

  1. Augustine Moshi

    Augustine Moshi JF-Expert Member

    #1
    Sep 19, 2010
    Joined: Apr 22, 2006
    Messages: 2,076
    Likes Received: 137
    Trophy Points: 160
    Trafic%20station.jpg



    OPEN FOR BUSINESS: This traffic police office at the Buguruni Police Station compound in Dar es Salaam looks overwhelmed as accident exhibits keep piling up at its doorstep, making operations difficult. Our roving photographer captured the scene earlier this week.

    Source ippmedia.com

    We have hit bottom! Tutaabika mpaka lini? Tusipobadilisha watawala mwaka huu itakuwaje? Hapa ni Dar ambapo wana CCM husema ni kitovu cha nchi!
     
  2. Jahmercy

    Jahmercy Member

    #2
    Sep 19, 2010
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 69
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Duuh! hii ndo tz zaid ya uijuavyo
     
  3. Augustine Moshi

    Augustine Moshi JF-Expert Member

    #3
    Sep 19, 2010
    Joined: Apr 22, 2006
    Messages: 2,076
    Likes Received: 137
    Trophy Points: 160
    (1)Traffic Officer anayefanya kazi kwenye hicho kibanda anaweza kweli kutaka kuirudisha CCM madarakani?

    (2) Mtu anayekwenda kukomboa baisikeli yake au pikipiki yake kwenye hilo lundo huipataje?

    (3) Wageni wanapoona ofisi za polisi ndio kama hizi, na viongozi wanatembelea lukuki ya ma VX, wanatuona tuna akili timamu kweli?
     
  4. Fisherscom

    Fisherscom JF-Expert Member

    #4
    Sep 19, 2010
    Joined: Mar 13, 2008
    Messages: 1,145
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Ndo viongozi wetu wametufikisha hapo jamani. Tuendelee kuichagua Ccmmmh na maisha bora tutayasikia redioni tu.
     
  5. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #5
    Sep 19, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135

    Mkuu umesahau TV wenye nazo watayaonea humo humo na cc tunaowza kwenda internet cafe ndo hvo tena kwa ma site...
     
  6. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #6
    Sep 19, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,171
    Likes Received: 4,711
    Trophy Points: 280
    Hii nchi yetu inapaswa kutawaliwa tena na wakoloni angalau kwa miaka miwili ndo mambo yaende sawa. Kadiri muda unavoenda hali inadhihirisha tumeshindwa kujitawala. Au tuibinafsishe serikali ya CCM kwa Paul Kagame kwa angalau miaka mitano. Otherwise we are completely done!
     
  7. PayGod

    PayGod JF-Expert Member

    #7
    Sep 19, 2010
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 1,254
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    (3) Wageni wanapoona ofisi za polisi ndio kama hizi, na viongozi wanatembelea lukuki ya ma VX, wanatuona tuna akili timamu kweli?

    kweli ccm ina akili kweli?
     
  8. Augustine Moshi

    Augustine Moshi JF-Expert Member

    #8
    Sep 20, 2010
    Joined: Apr 22, 2006
    Messages: 2,076
    Likes Received: 137
    Trophy Points: 160
    Mimi nacheka kila nikiitazama hiyo picha. Naona ina waya wa umeme unaingia ndani. Sio kosa kuweka umeme kwenye kitu kama hicho?

    Hiyo "filing system" ya evidence inachekesha. Na bila shaka humo ndani wanaandika kwenye vipande vya mifuko ya sementi!

    Traffic Officer anayevaa nguo zake nyeupe na safi anakubali kweli kwenda "ofisini' wakati ofisi yenyewe ndiyo hiyo?

    Bajeti ya Polisi inaishia wapi? Mbona tumekuwa kama a failed state? Jamani, tuchague CHADEMA tuondokane na hizi aibu.
     
Loading...