Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni ajabu na kweli

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Raia Fulani, May 27, 2011.

  1. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #1
    May 27, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Tumeongozwa na Ben kwa miaka 10! Kwa kipindi chote sijawahi sikia wala kuwaona watoto wa ben. Hata kama nimesikia ni kwa bahati mbaya. Tumesikia wa nyerere, mwinyi, jakaya. Lakini ben! Au vipi wenzangu?
     
  2. pangalashaba

    pangalashaba JF-Expert Member

    #2
    May 27, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 60
    me pia sikuwahi kusikia hata km anao basi wanajiheshimu na kujithamini sana. siyo km hiki kilawyer feki cha m/kiti wa magambaz. kinajitangaza ajabu,aaagh!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  3. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #3
    May 27, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Ni kweli. Kama wapo basi wanajiheshimu sana! Ama wamelelewa kimaadili sana kiasi kwamba publicity kwao si ishu
     
  4. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #4
    May 27, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    wapo busy na issues zao mkuu. Hawa wengine wanategemea baba akohoe wao wapate tujisenti kodogo.
     
  5. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #5
    May 27, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,117
    Likes Received: 6,759
    Trophy Points: 280
    Wapo kweli?ila kuna kipindi nliskiaga ben anaharusi ya kijana wake !!!!!!!
     
  6. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #6
    May 27, 2011
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,412
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    anao watoto,mmojawapo ni Wakili wa Serikali yuko ofisi ya Mwanasheria mkuu wa Serikali pale Kivukoni.
     
  7. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #7
    May 27, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Hata wa-Nyerere wamekuja kuwa "public" baada ya Baba yao kug'atuka..

    Mkapa anawalea watoto wake ili wajilee wenyewe na si vinginevyo - kwa hili nampa tano!

    Mwinyi ilikuwa lazima kuacha mtoto wake kwenye "system" kwa sababu ya "u-Zanzibari..

    Kikwete nadhani na kabila lake na tabia zake inachangia watoto wake kuwa kama walivyo..

    Ijumaa Njema...
     
  8. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #8
    May 27, 2011
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Niliwahi kumuona mmoja kwenye East Africa Tv, tena kafanana kweli na Ben!
     
  9. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #9
    May 27, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    basi nami nadhani niliwahi kumwona huyo kwenye media
     
  10. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #10
    May 27, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    hopeful umesomeka mkuu
     
  11. Kiroroma

    Kiroroma JF-Expert Member

    #11
    May 27, 2011
    Joined: Feb 6, 2009
    Messages: 341
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Mkapa bonge la kichwa jamani ,Jamaa si mchezo yule,Upstairs ipo fit kinoma.Hana mchezo na wapumbafu fulani fulani.Hana makuu daima ila anajua watanzania hawana jema daima.Tangu akiwa waziri hadi ameondoka urais hana pupa kabisa.Hata akizuliwa jambo anajibu japo kwa hasira lakini point tupu.BRAVO BEN nakufagilia kwa sana Mkubwa wangu.Tukikutana usisahau kudai tano zako!!
     
  12. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #12
    May 27, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    kweli hata mimi nilisikia kijana wake anaoa-ila zaman kidogo-sijawai ona picha za hio harusi-nazani kamera zilikuwa monitored vizuri sana
    na nilisikia alikataa michango ya wale wote waliotaka kumchangangia-wakiwemo waheshimiwa wengi
     
  13. Nyange

    Nyange JF-Expert Member

    #13
    May 27, 2011
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 1,928
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mi simo, hapo mmefika mbali, issue ya kuzaa au kutokuzaa ni mpango wa mungu, mshukuru mungu kwa kuwa we una watoto, you can't know why you have or you haven't. Issue za nature naomba tusizijadili, kwani unaweza ukapata watoto na wote wakalaliwa na kontena barabarani! Hayo mwachie Mungu!
     
  14. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #14
    May 27, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    hajazungumzwa mtu kwa nia mbaya ndugu. Tunamsifu tu ndugu Ben kwa misingi mizuri ya kifamilia
     
  15. Wambandwa

    Wambandwa JF-Expert Member

    #15
    May 27, 2011
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,951
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 160
    Mkapa like Nyerere couldn't wish their offsprings (and relatives as well) to become politicians, there are a lot of perils for a dedicated (kwa wananchi) politicians.
    So, Mkapa's wisdom distanced his children from politics (nao hawataki kwani wana access ya pesa kuliko Fredy wa EL).
     
Loading...