Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni ajabu,lakini ni kweli pia

Discussion in 'Jamii Photos' started by Speaker, Feb 24, 2012.

  1. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #1
    Feb 24, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Haya ni matukio/mambo katika picha ambayo sio rahisi kuamini
    kama yametokea/yapo lakini yapo kweli.

    [​IMG]
    Huyu jamaaa ni maarufu kwa kucheza na nyoka,hicho ndicho kipaji chake na kina mpa kipato

    [​IMG]
    Hizi sio ndizi bukoba wala moshi,....zipo Tarime,...karibu ujionee

    [​IMG]
    Katika hii ajali inasemekana dereva alitoka akiwa mzima kabisa,....
    chaguo ni lako,amini au usiamini ila ndivyo ilivyokua

    Ongeza mengine.............
     
  2. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #2
    Feb 24, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Huyu inasemekana alikua na uzito wa kilo 170kg,....lakini hapo alipo ana 12kg.
    Inasemekana ni kiharusi,........sijui sana kuhusu ugonjwa huo.
    [​IMG]
     
  3. sister

    sister JF-Expert Member

    #3
    Feb 24, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 7,960
    Likes Received: 2,188
    Trophy Points: 280
    mmmh yanatisha kwa kweli.
     
  4. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #4
    Feb 24, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    hiyo ndizi ageshtukia angechimba shimo ingeendelea kurefuka.
     
  5. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #5
    Feb 24, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Uliza bei yake sasa!!!!!!!!!!!!!!!
     
  6. J

    Jema la inchi New Member

    #6
    Feb 25, 2012
    Joined: Feb 18, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wajameni hii itakuwa ile Ngoma.
     
  7. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #7
    Feb 25, 2012
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,020
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    hv hzo ndiz mbna kwetu kwa mwankenja hazipo?
     
  8. S

    Shanagunwa New Member

    #8
    Mar 1, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyo dreva alitoka kabla ya ajali au baadaya ajali?
     
Loading...