Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni aibu VIONGOZI kukibeza kiswahili,ilhali wageni wanakitamani.

Discussion in 'Jukwaa la Lugha' started by Prince Jackson, Mar 23, 2012.

  1. P

    Prince Jackson Member

    #1
    Mar 23, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbali ya lugha kuwa kitambulisho kkubwa cha utamaduni wa jamii yyte duniani,china japan nk. Wanahakksha kila wanachozalisha kinakuwa na lugha yao ingawa wanaweka na kngereza.Pia ss ni mashuhuda wa nchi nyingi kuhamasisha watu kusoma lugha zao pamoja na kuanzisha vtuo vya utamaduni wao hapa nchini,Wakati hayo yakifanyika waTZ hasa VIONGOZI wetu ndio kwanza wanavuta shuka na kukoroma. Kama ss wenyewe tunashindwa kuithamini LUGHA yetu tunayosema ni ya taifa tunamsubiri nan aje kujivunia lugha hii? Ktk kuonyesha kuwa hakuna mtu mwenye wazo hilo fuatilia mikutano ya baloz mbalimbali hapa nchini ambayo viongozi wa ksiasa ama serikalini hualikwa utakuta mTZ aliyealikwa kama mgen wa heshima anasoma hotuba yake kwa kingereza,Tena kibaya zaidi kngereza chenyewe utakuta ni kibovu kwangu mm huu ni ulimbukeni tena ni aibu na kujidhalilisha kwa kiasi kikubwa,inaonyesha ni kwa kiasi gani tusivyopenda vitu vya kwetu.
     
Loading...