Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni AIBU UFAGIO WA CHELEWA unatunza barabara ya mamilioni.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by SIR_KIMANYO, Nov 25, 2011.

  1. S

    SIR_KIMANYO Member

    #1
    Nov 25, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  2. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #2
    Nov 25, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Hakuna tatizo ya kutumia ufagio wa chelewa, kama utakuwa unafanya kazi inavyopaswa.
     
Loading...