Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni aibu kwa wafadhili kushirikiana na JK bila kukutana na wanaomkataa?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mmaroroi, Nov 19, 2010.

  1. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #1
    Nov 19, 2010
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Wafadhili kuendelea kuifadhili Serikali ya JK ni aibu kwani ndio wanaosisitiza demokrasia hivyo kumfadhili Rais anayelalamikiwa watakuwa na lao jambo na nchi yetu.Hivyo ni vema wamshinikize asuluhishe tatizo lake na wanaomkataa(Chadema).
     
  2. kalagabaho

    kalagabaho JF-Expert Member

    #2
    Nov 19, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,301
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Wewe unafikiri akili za wafadhili zinafanana na CHADEMA?
     
  3. semango

    semango JF-Expert Member

    #3
    Nov 19, 2010
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 531
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    tafadhali fafanua hilo swali na uweke bayana mantiki yake
     
  4. s

    seniorita JF-Expert Member

    #4
    Nov 19, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 674
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    of course kama akili za wafadhli zitafanana na za CCM na JK, ni kwa sababu wanafaidi resources zetu, ili wewe sijui Mmaroroi na watanganyika wengi tuendelee kuwa maskini; acha mararoso yako; I guess ungepaswa kuweka jina lako hivyo. Una uelewa finyu sana, I pity you. Huoni hata jinsi ambavyonchi yetu yenye resources nyingi inavyokamuliwa each day by the few within the ruling elite and their associate from outside. Open your eyes, one day they will loot your own house and it shall be well with you just because you worship CCM na mamluki zake....
     
  5. s

    seniorita JF-Expert Member

    #5
    Nov 19, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 674
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Correction: I meant the so called Kalabagaho, not Mmararoi;
     
  6. K

    Kituko JF-Expert Member

    #6
    Nov 19, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,979
    Likes Received: 1,121
    Trophy Points: 280
    Hakuna mfadhili hapo,
    hao jamaa wameshajua JK ni kibuyu na hajui kama wao (wafadhili) ndio wanaitia umaskini hii nchi, hivyo wanachukua mia na kuacha 3 na katika hiyo 3 JK na wenzie wanachukua 1.5, na 1.5 iliyobaki ndio milioni 40 hakiwemo JK na wenzie waliochukua 1.5 tunaigombania
     
  7. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #7
    Nov 19, 2010
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Wakiendelea kuifadhili bila kudai suluhu tutajua kuwa lengo lao si zuri kwa nchi yetu na tutachukua hatua ya kuwakataa.
     
  8. Mimibaba

    Mimibaba JF-Expert Member

    #8
    Nov 19, 2010
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 4,566
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ni kweli hazifanani na CHADEMA kwa sababu wanadanganywa danganywa na Kikwete. Anaendesha serikali kifisadi wao wanamfadhili
     
  9. Mark Francis

    Mark Francis Verified User

    #9
    Nov 19, 2010
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 605
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    The situation is not yet worse, waTz bado hatujaamka na mpaka sasa hivi ni watu wachache tunaona madhara ya ufisadi na uchakachuaji. Donors are still watching... Nafikiri watafanya kitu kwa ajili ya hilo, waTz wengi zaidi watakapokua wameamka .
     
Loading...