Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni aibu JK kushinda kwa 55% anataka atleast 75%

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Wa Ndima, Nov 4, 2010.

  1. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #1
    Nov 4, 2010
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Habari nilizozipata ni kuwa eti JK ameshinda kwa asilimia 55 hivyo yeye na serikali yake wameshinikiza watangazwe wameshinda kwa atleast 75%
     
  2. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #2
    Nov 4, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ushindi wa mezani ndiyo style ya mafisadi.
     
  3. Msongoru

    Msongoru JF-Expert Member

    #3
    Nov 4, 2010
    Joined: Apr 16, 2008
    Messages: 305
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    du! wako mko uptodated
     
  4. B

    Bi. Mkora JF-Expert Member

    #4
    Nov 4, 2010
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 375
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Mungu hebu tupa jicho lako Tanzania.
     
  5. r

    rushembo Member

    #5
    Nov 4, 2010
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dawa yao hawa ni kuandamana kama tulivyopanga
     
  6. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #6
    Nov 4, 2010
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,553
    Likes Received: 6,178
    Trophy Points: 280
    Wa Ndima, subiri kidogo, matokeo ya mwisho kabisa ndio yanatangazwa sasa, hivyo ukweli utajulikana soon!.
     
  7. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #7
    Nov 4, 2010
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,790
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    kila mwenye silaha abebe siku ya maandamano, mimi nina gobole tayari
     
  8. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #8
    Nov 4, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,172
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Ata iyo 55 nyingi labda 49
     
  9. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #9
    Nov 4, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    kikwete alipata chini ya asilimia 40 za kura
     
  10. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #10
    Nov 4, 2010
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    yaani hiyo 55% ni baada ya kuchakachua matokeo, hii ina maana alikuwa chini ya hapo. Sasa anataka atangazwe kwa zaidi ya 75%
     
  11. F

    Fishyfish JF-Expert Member

    #11
    Nov 4, 2010
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 231
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CCM - Chama Cha Mafisadi.
     
  12. F

    Fishyfish JF-Expert Member

    #12
    Nov 4, 2010
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 231
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hmm, 49 is a little too high imo.
     
  13. T

    TanzActive JF-Expert Member

    #13
    Nov 4, 2010
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 350
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hivi msimamo urais katika % ni vipi hadi sasa
     
  14. FairPlayer

    FairPlayer JF-Expert Member

    #14
    Nov 4, 2010
    Joined: Feb 27, 2006
    Messages: 4,166
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    JK anaongoza kwa 60 percent. It is bound to go up to 68 or 75 subiri
     
  15. rmashauri

    rmashauri JF-Expert Member

    #15
    Nov 4, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 3,008
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kuna mtu hapa alisema kuwa CIA walimwambia JK kuwa hata baada ya uchakachuaji wao Slaa angeshinda kwa 54.6 %. Naona usalama wa taifa wameoneza uchakachuaji zaidi kumpa hiyo 55 % JK. Ni dhahiri kuwa JK alikuwa ameshindwa na Dr. Slaa kwenye uchaguzi huu.
     
  16. Mpambalyoto

    Mpambalyoto JF-Expert Member

    #16
    Nov 4, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wasisahau, wampe 100% kabisa
     
  17. rmashauri

    rmashauri JF-Expert Member

    #17
    Nov 4, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 3,008
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mkuu ni Chama Cha Majangili wa demokrasia
     
  18. K

    King kingo JF-Expert Member

    #18
    Nov 4, 2010
    Joined: Sep 6, 2010
    Messages: 402
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 33
    Mimi nakuja na upupu ole wao polisi wajifanye wajanja tena upupu wenyewe mkali unapita hadi kwenye nguo
     
  19. M

    Mkono JF-Expert Member

    #19
    Nov 4, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 569
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wizi wao unakaribia kupata dawa
     
  20. faithful

    faithful JF-Expert Member

    #20
    Nov 4, 2010
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 375
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    porojooooz!leteni na kahawa basi tunywe!
     
Loading...