Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni afadhali mwanaume kuwa na Ghubu kuliko mwanamke….!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mtambuzi, Apr 19, 2012.

  1. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #1
    Apr 19, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 688
    Trophy Points: 280
    Mtaalamu mmoja wa mahusiano na malezi, Dk. Grace Katterman, katika kitabu chake maarufu kinachoelezea athari za Ghubu kiitwacho, Verbal Abuse, anaelezea uharibifu wa tabia unaoweza kusababishwa na ghubu kwa mtoto.

    Anaeleza kwamba Mwanamke anapokuwa na ghubu watoto huathirika zaidi kuliko ghubu hilo anapokuwa nalo mwanaume. Anaonya kwamba mwanamke anapokuwa na ghubu huweza kuwafanya watoto kuwa na tabia zisizopendeza watakapokuja kuwa wakubwa.....................
     
  2. B

    Bwa'Nchuchu JF-Expert Member

    #2
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 2,216
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hivi ghubu/gubu maana yake nini?
     
  3. ram

    ram JF-Expert Member

    #3
    Apr 19, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 364
    Trophy Points: 180
    Ila hata mwanaume mwenye ghubu lol! ni kero kwa mkewe/mpenzi, usiombe ukakutana na mwanaume mwenye ghubu, utajuta!
     
  4. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #4
    Apr 19, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 688
    Trophy Points: 280
    Kwa taarifa yako, Ghubu la mwanaume ndio linadumisha ndoa......................
     
  5. k

    kabye JF-Expert Member

    #5
    Apr 19, 2012
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 355
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ..................Aswa.............
     
  6. k

    kabye JF-Expert Member

    #6
    Apr 19, 2012
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 355
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ...............ndiyo...................pasuka mkuu
     
  7. k

    kabye JF-Expert Member

    #7
    Apr 19, 2012
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 355
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ..............NO................
     
  8. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #8
    Apr 19, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 688
    Trophy Points: 280
    Ndio maana yake.................... Ghubu la mwanaume ndio mahaba yenyewe yanayoleta chachu katika mapenzi...!
     
  9. k

    kabye JF-Expert Member

    #9
    Apr 19, 2012
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 355
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    ......Wasamee wataji-KANUMBA bana...............
     
  10. Gamaha

    Gamaha JF-Expert Member

    #10
    Apr 19, 2012
    Joined: Jul 17, 2008
    Messages: 2,383
    Likes Received: 399
    Trophy Points: 180
    gubu ni nini jamani hebu tufafanulie vizuri jamani
     
  11. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #11
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    mmh jamani??
     
  12. B

    Bwa'Nchuchu JF-Expert Member

    #12
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 2,216
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Afadhali na wewe umeuliza maana watu wana arrogance ya ajabu sana humu. Swali limeulizwa kwa nia njema lakini hakuna hata aliyejibu - wanaliruka tu.

    Ukiona hivyo ujue huenda na wao hata hawajui.....
     
  13. mito

    mito JF-Expert Member

    #13
    Apr 19, 2012
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 6,933
    Likes Received: 954
    Trophy Points: 280
    Tuambieni basi jamani, hilo ghubu ni nini? mtoa mada tufafanulie basi
     
  14. WaliNazi

    WaliNazi JF-Expert Member

    #14
    Apr 19, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 853
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ...gubu ni maana yake ni kutofurahia mapenzi..,yani mwanamke ambaye hajawah fika kilele tangu azaliwe na mwanamume ambaye ni impotent..
     
  15. k

    kabye JF-Expert Member

    #15
    Apr 19, 2012
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 355
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    napita
     
  16. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #16
    Apr 19, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Mama ndio mlezi zaidi kuliko baba, any bad attitude of this woman will have major impact on the family. Mama ndie anayejenga na kuharibu jamii. All I want to say is tafuteni wanawake wenye maadili mema na bora matukio mtayaona kwenye watoto wenu.

    I think Ghubu is destoyer of happy family
     
  17. B

    Bw. Sadiki Member

    #17
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 18, 2012
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ghubu ni nini?
     
  18. ram

    ram JF-Expert Member

    #18
    Apr 19, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 364
    Trophy Points: 180
    Mimi lilinishinda, nikaepusha msongamano mapema

     
  19. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #19
    Apr 19, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 688
    Trophy Points: 280
    GHUBU maana yake ni tabia ya mtu kutoridhika na mlalamishi (kunung'unika kusiko isha)............hata akosewe jambo dogo tu kwake litakuwa kubwa au..........................Asipolalamikia hili, atalalamikia lile..................... ilimradi keroooo kerooooo keroooo zisizoisha.
     
  20. B

    Bw. Sadiki Member

    #20
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 18, 2012
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante kwa kujibu.

    Sielewi kwa nini ilikuwa shida kwa watu kujibu kama walikuwa wanajua maana yake. Shukrani tena.
     
Loading...