Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nhif ??

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by NYAGI DRY, Dec 8, 2011.

  1. N

    NYAGI DRY JF-Expert Member

    #1
    Dec 8, 2011
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 294
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    ilikuwa tar 7.mwez ulopita baadh ya ndugu na rafik kibao walifanya interview kwenye hili shirika,then vp kuna m2 ana detailz zozote juu ya zile chance pale?je washachukua wa2?
     
  2. RIO BIZO

    RIO BIZO Member

    #2
    Dec 9, 2011
    Joined: Sep 28, 2011
    Messages: 22
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    some body commented on tha statu jamani cse hzo kaz zahtajika
     
  3. a

    amojokatani Member

    #3
    Dec 9, 2011
    Joined: Aug 3, 2010
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    hata mimi niliattend hiyo interview sijapata majibu mpaka sasa, mwenye information atu update basi ...!!
     
  4. Baba Erick

    Baba Erick JF-Expert Member

    #4
    Dec 10, 2011
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 483
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Unajua nini ndugu zangu ma-HR wa hapa Tz ni wap@ kwa sababu zile zilikuwa temporary opportunities za kuprocess ids. Vyuo walishafungua tangia oct na wengine wameshapewa. Sasa hizo ids ni za akina nani! JARIBUNI KUVUMILIA TUU NA KUJIPA MOYO
     
Loading...