Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

NHIF vipi, wameshaita kwa interview?

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by kimaus, Oct 16, 2011.

  1. kimaus

    kimaus JF-Expert Member

    #1
    Oct 16, 2011
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 338
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    Jamani mbona kimya huko NHIF, mwenye taarifa anijuze km walishaita au bado niendelee kuishi kwa matumaini.
     
  2. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #2
    Oct 16, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    We bado unawaza habari za NHIF?
     
  3. kimaus

    kimaus JF-Expert Member

    #3
    Oct 16, 2011
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 338
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    ina maana wa2 walishafanya interview? Km ni hvyo mbona hawakutangaza? Duh, hii bongo!
     
  4. G

    Godwine JF-Expert Member

    #4
    Oct 16, 2011
    Joined: Jan 15, 2010
    Messages: 1,352
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    nadhani watatangaza nafasi zingine zile wameshazigawa tayari kwa hiyo msiwe mbali na magazeti
     
  5. Baba Erick

    Baba Erick JF-Expert Member

    #5
    Oct 16, 2011
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 483
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    acha ktpotonisha jamii
     
  6. Tanganyika1

    Tanganyika1 JF-Expert Member

    #6
    Oct 17, 2011
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 333
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ....mbona sielewi? Watu wanaropoka tu kama wameyashika mkononi. Swali ni je wamesha ita watu kwa interview?
     
Loading...