Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

NHIF kazi

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by george greyson, Jan 18, 2014.

  1. g

    george greyson Member

    #1
    Jan 18, 2014
    Joined: Jan 17, 2014
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna anaefaham kama nhif wameita watu kwenye interview?tafadhal anaefaham ningependa anifahamishe
     
  2. Karikenye

    Karikenye JF-Expert Member

    #2
    Jan 18, 2014
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 565
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bado na wametangaza nafasi ya Mkurugenzi Mkuu, unaweza kuomba pia!
     
  3. runyaga

    runyaga Senior Member

    #3
    Jan 19, 2014
    Joined: Dec 23, 2013
    Messages: 106
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Mwenye update atujuze make wahanga tupo wengi na mi nikiwa miongoni
     
  4. Davion Delmonte Jr.

    Davion Delmonte Jr. JF-Expert Member

    #4
    Jan 19, 2014
    Joined: Oct 27, 2013
    Messages: 1,708
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    Haa waheshimiwa bado mna matumaini... watu wameshachomolewa 50000 ili kuitwa kwenye interview.. vip wewe mkuu "mkono mtupu haulambwi"
     
  5. Gogadi

    Gogadi Senior Member

    #5
    Jan 19, 2014
    Joined: Nov 15, 2012
    Messages: 120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sijakuelewa...kwamba!!! ..hebu rudia tafadhari ili nielewe zaidi mkuu.
     
  6. Prince Akeem

    Prince Akeem JF-Expert Member

    #6
    Jan 19, 2014
    Joined: May 26, 2013
    Messages: 762
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 45
    kaka. kazi yako ku apply na kazi yao ni kuita. fanya yako mengine siku wakitaka wataita,labda kama una uhakika wa kupata
     
  7. H

    Harhombo JF-Expert Member

    #7
    Jan 19, 2014
    Joined: Mar 5, 2013
    Messages: 218
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kamaliza kazi yake ya kuomba na siyo vibaya akifahamishwa mambo yanavyoenda huko jikoni.
     
  8. Prince Akeem

    Prince Akeem JF-Expert Member

    #8
    Jan 19, 2014
    Joined: May 26, 2013
    Messages: 762
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 45
    sio mbaya ndio lakini anavyoukuwa anapategemea as if ka ahidiwa atapata. ndio maana naona ni bora kama hana anapofanya ni bora atafute kwingine
     
  9. runyaga

    runyaga Senior Member

    #9
    Jan 20, 2014
    Joined: Dec 23, 2013
    Messages: 106
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45


    Mbona sasa mi hawajanambia niwape hiyo 50000 wakati niliomba
     
  10. k

    karrote Member

    #10
    Jan 20, 2014
    Joined: Oct 22, 2013
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wewe kama hujui kitu bora usijibu watu ambao wako serious wanahitaji kujua,NHIF ndio kwanza wanafungua applications na wanategea kuanza kuita kwa interview february na wala pale huwa hakuna rushwa kama unavyoongea.