Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

NHIF chombo cha ajira za watoto wa vigogo

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by YETOOO, Mar 19, 2012.

  1. YETOOO

    YETOOO Member

    #1
    Mar 19, 2012
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani nimekua nikishangazwa na style ya ajira zinazotolewa kwa watoto wa viongozi wa nchi hii kwenye mfuko wa afya....unashangaa unamuona mtu kaanza kazi kimyakimya bila kazi kutangazwa wala usaili,..ukiuliza unaambiwa mbona huyo ni mtoto wa dr.so n so waziri au naibu waziri kwani humjui?????
    Embu tulizungumzie hili wadau
     
  2. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #2
    Mar 19, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Na bora wangekuwa wanafanya kazi basi!

    Si lolote si chochote , wapo wapo tu wamekalia madwati ukipoteza card yako kuipata baada ya miezi kadhaa

    Mgonjwa si utakufa!
     
  3. M

    Mpigaji JF-Expert Member

    #3
    Mar 19, 2012
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 386
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna mashiko katika hili!NI KWELI HASA!
     
  4. n

    nkundaruwa Member

    #4
    Mar 19, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tuwekeeni majina hapa, tuupate ukweli kwa kina
     
  5. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #5
    Mar 19, 2012
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,798
    Likes Received: 913
    Trophy Points: 280

    Mkuu ni kweli bila kuwaanika hapa ni kazi bure
     
  6. YETOOO

    YETOOO Member

    #6
    Mar 19, 2012
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu majina gani unayoyataka ya walioajiriwa au ya baba zao au/na mama zao?????
     
  7. k

    kaaa Member

    #7
    Mar 19, 2012
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kweli mkuu, mutuwekee majina ya baba na mama zao tumtumie mzee wa kuchekacheka:wink2:
     
  8. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #8
    Mar 19, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,706
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    weka yote yote,
     
  9. s

    sirghanam JF-Expert Member

    #9
    Mar 19, 2012
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 289
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    muheshimiwa bila kuwa na evidence acha kuzungumza. weka majina ya hao unaowatuhumu
     
  10. Kizimkazimkuu

    Kizimkazimkuu JF-Expert Member

    #10
    Mar 19, 2012
    Joined: Nov 8, 2007
    Messages: 335
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    ...Dr. Aifena basil Mramba
     
  11. m

    mapain Member

    #11
    Mar 19, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    no research no right to speak..mtoto wa mkulima nipo mzigoni then simjui m2 yeyote..maisha kama ipo ipo 2 wandugu..
     
  12. YETOOO

    YETOOO Member

    #12
    Mar 19, 2012
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jina mojawapo ni yule alieshindwa kutatua matatizo ya madaktari .Dr mpondaraha wa biography sijui kitu gani,.aliekua waziri fisadi wa fedha,nk nk nk ni wengi mnoooo afu vilaza
     
  13. YETOOO

    YETOOO Member

    #13
    Mar 19, 2012
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu hata mimi ni mtoto wa mkulima na nipo mzigoni kama ww ila nilifanyiwa usaili na kazi ilitangazwa,usitake kutetea maovu yaliyopo humu ndani au kujidai huoni wala kusikia yanayoendelea,kama unataka cheo tafuta kwa njia nyingine sio kutetea hili...
    Jaribu pia kuwafikiria watoto wa wakulima wenzio
     
  14. KeiEd

    KeiEd Senior Member

    #14
    Mar 19, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    majina mkuu, yatatusaidia kuanza mchakato wakuwashughulikia
     
  15. K

    Kicheruka JF-Expert Member

    #15
    Mar 19, 2012
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 792
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Weka majina or else huu ni udaku
     
  16. mtzedi

    mtzedi JF-Expert Member

    #16
    Mar 19, 2012
    Joined: Dec 13, 2011
    Messages: 933
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    labda mzazi wako mkulima wa mashamba makubwa hekari na hekari. kilimo chenyewe cha umwagiliaji. mtoto wa mkulima fafanua,,,,,
     
  17. Kizimkazimkuu

    Kizimkazimkuu JF-Expert Member

    #17
    Mar 19, 2012
    Joined: Nov 8, 2007
    Messages: 335
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    ....Dr. Ali
     
  18. chumvichumvi

    chumvichumvi JF-Expert Member

    #18
    Mar 19, 2012
    Joined: May 6, 2010
    Messages: 760
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    na hao ndo wana haribu ofisi za wa2 kazi hawafanyi kazi ......
     
  19. Keynes

    Keynes JF-Expert Member

    #19
    Mar 20, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 477
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mi naamini ajira kwa sasa ni ngumu na si kwa sababu nchi haina pesa la hasha ni kwa sababu vyuo vimeongezeka vingi sana. Mi nawashauri vijana tuwaze namna ya kujiajiri zaidi ya kuwaza kuajiriwa. Sasa kama watoto wa viongozi nao wana qualify JE wasipewe ajira? Embu tuache ubaguzi jamani
     
  20. p

    panadol JF-Expert Member

    #20
    Mar 20, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 352
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni kweli kama huna evidence si vizuri kuzungumzia hapa mm nina jirani yangu namfahamu mtoto wa askari polisi tena baba yake ni mdogo sana kicheo lakini yuko pale huwa nafasi zinatangazwa na watu wanaomba na wapo wanaofanikiwa watanzania tuache maneno ya uzushi mara TRA kwa wachaga,mara Nssf kwa waisilamu ,mara CRDB kwa wachaga na wanyakyusa,mara bandari kwa wanyakyusa na wahaya,mara watu wamepata maswali ya interview si vizuri kuzusha mambo ila kama una ushahidi tumwagie ili kutuaminisha!
     
Loading...