Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

NHC:Kweli sasa wamekuwa COMMERCIALIZED!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by trachomatis, Oct 26, 2011.

  1. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #1
    Oct 26, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    NHC inatangaza uuzaji wa nyumba zake mpya[sina idadi]zilizoko Arusha mtaa wa Wachagga. Ukubwa ni sqm165.Master bedroom moja,vyumba vitatu vya kulala,dinning,spacious sitting room,na ina balcony nne. Ulipaji: Bei ni Milioni 175 na laki.....bila VAT.Pamoja na VAT inafika Milioni 200. Itakuwa kwa mtindo wa tenda,ambapo watatoa A/C no na humo unadeposit 10% ya bei. Kisha unatuma slip na maombi yako. Zitafunguliwa siku moja application zote. Atakayeshindwa atarudishiwa fedha zake ama akitaka ataziacha kusubiri programme nyingine kama hiyo.
     
  2. M

    Makupa JF-Expert Member

    #2
    Oct 26, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Kwa gharama hizi naamini kabisa watanzania wengi tutaweza kumiliki nyumba
     
Loading...