Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

NHC Kujenga nyumba za bei nafuu kibada-Kigamboni

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by King Kong III, Jul 11, 2012.

  1. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #1
    Jul 11, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Akichezesha taya na mtangazaji,manager wa nhc alisema kuanzia mwezi wa nane wataanza ujenzi wa nyumba 200 kibada kwa ajili ya kina yakhee(waliochoka),yenye vyumba viwili na vi3 price range 25-40m

    Nawasilisha
     
  2. Kimbori

    Kimbori JF-Expert Member

    #2
    Jul 11, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 2,426
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 160
    Vip kuhusu ukubwa wa kiwanja? Huko kibada ni mjini? Maana, vyumba viwili kwa milioni 25 - 40. Halafu wanasema ni kwa ajili ya watu wa hali ya chini
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Jul 11, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Hile sample nadhani ni sqr m 600,kibada pamechangamka sana papo fresh nina kiwanja pale karibia na mpoki muarabu wa libya
     
  4. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #4
    Jul 12, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,696
    Likes Received: 1,832
    Trophy Points: 280
    Last time ulinialika Full Shangwe tule bata,
    Mbona hukutokea tena kaka??
     
  5. j

    jmnamba Senior Member

    #5
    Jul 13, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kigamboni ni mjini. Miji inakua, usihofie umbali . Lasingi ni kufanya personal follow up ujiridhishe in and out.
     
  6. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #6
    Jul 13, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Lakini wazo zuri, sema ziwe za kiwango angalau sio kama zile za kule KInyerezi sijui alijenga nani zimekaa kama kota za Polisi
     
  7. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #7
    Jul 13, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,391
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hata hizo za bei nafuu watakaozipata ni ndugu zao na ndugu za wakubwa kwa hiyo mi naona bora wasizijenge tu ela hiyo itumike kuwalipa madaktari ambao wanatibu watanzania wote bila kujali mtanzania tajiri au mtanzania masikini
     
  8. Atukilia

    Atukilia JF-Expert Member

    #8
    Jul 14, 2012
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 638
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Hizo alijenga NSSF, polisi siku hizi wana nyumba nzuri ila zile Kinyenyerezi nadhani ni kwa ajili ya watu wafupi tu
     
Loading...