Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ngwaaaaaa! Ngwaaaaaa: "Haki Elimuuuuuu!"

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mlitika, Jun 13, 2012.

  1. Mlitika

    Mlitika JF-Expert Member

    #1
    Jun 13, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 458
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nilikuwa napita tu nakatiza mtaa mmoja hivi, mara paaa! nikamwona huyu mtoto live. Gazabu ilinishika ingawa simfahamu nikakata fimbo nimcharaze maana nilihisi hako katabia kanahitaji tukio chungu la kumkumbusha asithubutu kufikilia kufanya hivyo tena. Nakata fimbo nikakumbuka kumbe viboka vilishakatazwa shuleni na majumbani. Nikabaki nimeduwaa tu. Swali ninalojiuliza mpaka sasa ni hili: "Mtoto wa namna hii kweli utatumia njia gani kuiumba hiyo akili yake ikue na kukomaa katika uzani wa kimaadili?" Ebu nisaidieni kabla sijachukua maamuzi ya ajabu.
     
  2. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #2
    Jun 13, 2012
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    kwa majadiliano. kaeni kwenye round table mjadiliane kuhusu hiyo tabia
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Jun 13, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,810
    Likes Received: 2,225
    Trophy Points: 280
    hapana.....majadiliano kuhusu tabia kama hii yanahitaji oval table....
     
  4. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #4
    Jun 13, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
     
  5. Mlitika

    Mlitika JF-Expert Member

    #5
    Jun 13, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 458
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tujadili na huyo mtoto, FP? You are not serious!
     
  6. Mlitika

    Mlitika JF-Expert Member

    #6
    Jun 13, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 458
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Preta ​hiyo oval table ndo ya kulelea watoto kama huyo?
     
  7. Nyetk

    Nyetk JF-Expert Member

    #7
    Jun 13, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 1,367
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Usituumizie watot! Watoto sasa hivi wana haki ya kuwa na tabia yoyote wanayojisikia. Hiyo ndiyo haki elimu!
     
Loading...