Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nguza apigania mabadiliko jela, aonya kaeni mbali na first lady

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mwanamabadiliko, Nov 3, 2010.

  1. m

    mwanamabadiliko JF-Expert Member

    #1
    Nov 3, 2010
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 286
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    first lady ampelekea nguza sabuni jela, ila haijajulikana maana uchaguzi haujaisha sasa sijui ni wa NCCR au CHADEMA au APPT au CCM mi sijui. ila anawakaribisha mafisadi jela:evil:
     
  2. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #2
    Nov 3, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Huo udaku weka picha hapa!halafu haifai kwa mwanamume!!!
     
  3. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #3
    Nov 3, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Hiyo avatar yako mkuu nimeikubali..
     
  4. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #4
    Nov 4, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    we angalia preta moyo wake umeshachakachuka juu ya avatar hyo be care na anajua akishapendaga anakuwa teja
     
Loading...