Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nguvu Zaidi, Ari Zaidi na Kasi zaidi - Nipeni Nafasi

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Masanilo, Aug 20, 2010.

  1. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #1
    Aug 20, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Miaka mitano ya awali nilikuwa najifunza na kupata uzoefu wa urais, Naombeni mnipe nafasi tena ya miaka mitano 2010-5 tuweze sukuma gurudumu la maendeleo. Wenyewe mnaona foleni zimeongezeka hapa mjini maana yake magari yamekuwa mengi. Hii yote ni dalili za maisha bora kwa kila Mtanzania.

    Suala la Madini tumeongeza kodi ya Mrahaba, Muungano nimshughulikia na muafaka na CUF kule visiwani umefikiwa na tupo kwenye kuunda serikali ya pamoja.

    [​IMG]

    Suala la ufisadi na nyie wenyewe mnajua kuna kesi kule mahakamani, sasa serikali haiwezi ingilia kuona kama zinacheleweshwa ama ni utaratibu.

    Wafanyakazi mnajua nimeongozea mishahara yenu! Suala la Mbayuwayu na Kibong'ota ulikuwa ni utani kwangu na rafiki yangu bwana Mgaya. Wafanyakazi ninahitaji kura zetu ili tupate ushindi wa Sunami.

    Upande wa pili

    [​IMG]

    Hapa mgonjwa ndio anapata bed-rest !!!!!!!!!


    Zahanati hii ipo ndani ya nchi yetu pendwa Tanzania yenye AMANI na utajiri mkubwa wa kila kitu. Mtanzania mwenzangu, Madhara ya kuchagua Rais na Mbunge baada ya kupewa t-shirt na chumvi, Ni makubwa zaidi, usichague sura wala mtu muongo! Kataa Kataaaa

    Kura yangu hapati mkwere Mwenzangu!
    ·
     
  2. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #2
    Aug 20, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,542
    Likes Received: 2,537
    Trophy Points: 280
    Jibu ni moja tu mwambieni safari hii HATUDANGANYIKI Mgaya keshamaliza kazi.
     
  3. kiraia

    kiraia JF Gold Member

    #3
    Aug 20, 2010
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 1,564
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    kweli picha na hotuba vinaendana, tutafanya judgement 31/october
     
  4. fige

    fige JF-Expert Member

    #4
    Aug 20, 2010
    Joined: Jul 4, 2010
    Messages: 377
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kufanana majina nako kubaya inawezekana watu walijua kila jeikei ni vilevile wakasahau kuwa kumbe hata fataki ni jina tu.
    MJOMBA ANAPATA TABU HUKO ALIKO,HUKU KUFANANA MAJINA NAKO !
     
  5. O

    OgwaluMapesa JF-Expert Member

    #5
    Aug 20, 2010
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 10,949
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    mkuu wazoza
    umenichekesha san leo
     
  6. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #6
    Aug 20, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Nimeangalia hiyo picha ya Hospital na kitanda cha Mgonjwa nimetamani kulia! I m so touched huyo anaweza kuwa ni bibi yangu ama shangazi yangu kule Imaranguzu ama Igembesabo kijijini. Mtoto wa Mkulima waziri Mkuu akipata mafua anapanda ndege anaenda chekiwa UK.

    Mungu saidia hili taifa, liwe na uongozi wenye kujali wananchi wake.

    Mchungaji Masa
     
  7. Shalom

    Shalom JF-Expert Member

    #7
    Aug 20, 2010
    Joined: Jun 17, 2007
    Messages: 1,315
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Rev,Masa usije shangaa kuwa watu wanaolala kwenye hivyo vitanda ndiyo hao wa kwanza kukatika na kukata viuno kushangilia CCM. Mimi nakubariana na mtu mmoja aliyesema inabidi tujichunguze kuna mdudu gani nchi hii. Mtu ambaye mlo mmoja kwake kazi, matibabu ovyo, hana maji ya bomba, Umeme ni ndoto na kifo kiko njiani muda wowote na ndiyo washabiki wa kwanza.
     
  8. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #8
    Aug 20, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Ila watu kwa mbali wameanza kujua kweli hawadanganyiki! Kushindwa kwa Mzee Malecela kumeashiria mengi sana.......sema wizi wa hawa CCM kuna sehemu najua huwa hawashindi ila wanaiba tu!

    Rev Masa in Texas
     
  9. B

    Boramaisha JF-Expert Member

    #9
    Aug 20, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 820
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Inabidi CHADEMA wawe na clips za aina hii kwenye kampeni zinazoonyesha upande wa STAREHE za watawala na DHIKI za wananchi ili wapigakura waelewe jinsi nchi inavyoliwa wakati wananchi wanateseka! Pia magwanda ya kijani na T-shirts pamoja na caps tunazoziona ni mali ya wizi mtupuuuu!
     
  10. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #10
    Aug 20, 2010
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Dah, hiyo hospitali si bora wangetandika chini wakalala jamani!!

    Na huyu mtu wenu, hiyo miaka mitani alikuwa anajifunza nini?? Five good years ya kujifunza?? WTF...:mad2:
     
  11. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #11
    Aug 20, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,765
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    tumpeni jamani ajaribu tena kwani tunajifunza kutokana na makosa azu hamjuiwajameni????
    maisha bora hayaji kwa miaka mitano tumpe nafasi atekeleze ahadi yake hiyo tukufu.
     
  12. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #12
    Aug 20, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    inasikitisha sana wadau!....
     
  13. KIMICHIO

    KIMICHIO JF-Expert Member

    #13
    Aug 20, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    DUH!!KAAAAAAZI KWELIKWELI>INGEKUWA MIMI NDO jk WALA SINGETHUBUTU KUGOMBEA TENA.
     
  14. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #14
    Aug 20, 2010
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Done in Tanzania only
     
  15. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #15
    Aug 20, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    With Tanzanians!
     
  16. M

    MzeePunch JF-Expert Member

    #16
    Aug 20, 2010
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 1,412
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Miaka mitano ya mwanzo imekuwa disastrous. Unataka mitano mingine ili...? Hatutaki uendelee kufanya majaribio ya uongozi kwenye nchi yetu.
     
  17. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #17
    Aug 20, 2010
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    It was a five years of training to have doctorate, si unaona mwenyewe kapata udocta. Wananchi wengi hawana elimu, hawawezi kupambanua mambo kwa upana. Time for change, the change we can believe in it.
     
  18. M

    MC JF-Expert Member

    #18
    Aug 20, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 740
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Very sad, nimetoka sasa hivi kusoma orodha ya Nchi Maskini sana Duniani. Tanzania ni ya Tano, Uganda na Kenya zimetuacha mbali..Watanzania tufanye Badadiliko Mwaka huu ili na sisi tunufaike na 'BAADA YA DHIKI FARAJA' kwa kuwa sasa hivi kwa watanzania 'BAADA YA DHIKI NI DHIKI KUU'
     
  19. m

    mwita ke mwita JF-Expert Member

    #19
    Aug 20, 2010
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 4,181
    Likes Received: 528
    Trophy Points: 280
    :mad2:MSANII HAWEZI KULETA MAISHA BORA MURA,KASI NI VECTOR QUANTITY NA LAZIMA IWE NA DIRECTION HIVYO KASI MPYA YA KIKWETE ILIKUWA NI KURUDI NYUMA
     
  20. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #20
    Aug 21, 2010
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ile slogan ya "MAISHA BORA KWA KILA MTANZANIA" imepotelea wapi? Au wamegundua haiwezekani tena chini ya utawala wa thithiemu??????????
     
Loading...