Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nguvu za kiume ni nini hasa?

Discussion in 'JF Doctor' started by VUTA-NKUVUTE, Mar 23, 2012.

  1. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #1
    Mar 23, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,468
    Likes Received: 2,673
    Trophy Points: 280
    Tafadhali nisionekane mshamba...naomba nijulishwe.Hivi,nguvu za kiume ni nini hasa? Je,ni uwezo wa uume kutenda kazi bila kuchoka kwa muda mrefu? Je,ni uwezo wa uume kutema mara nyingi? Ni nini hasa?
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Mar 23, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Nguvu za kiume ni uwezo wa uume kusimama ktk majambozi,hakuna m/me kamili mwenye uwezo wa kufanya mmajamboz bila kuchoka! Usidanganyike na porno movie wale kina mandingo usikute lile bao moja wameunganisha clip za siku nzima au hata mbili.
     
  3. Tosha

    Tosha Member

    #3
    Mar 23, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    naomba kuongezea hivi kwa kiingereza unasemaje "Nguvu za Kiume" ?
     
  4. ldd

    ldd JF-Expert Member

    #4
    Mar 23, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 786
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    njoo ntakuonesha inakuaje!! regardless of your gender!
     
  5. K

    Kanyigo JF-Expert Member

    #5
    Mar 23, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wenyewe wanakuja.kuwa na subira
     
  6. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #6
    Mar 23, 2012
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    .......
     
  7. k

    kamili JF-Expert Member

    #7
    Mar 23, 2012
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 625
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Swali zuri sana, tunaomba michango isiyo na mizaha.
     
  8. i

    iMind JF-Expert Member

    #8
    Mar 24, 2012
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 1,839
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    Ni uwezo wa uume kusimama muda mrefu huku ukitenda kazi yake ki sawa sawa, mtu mwenye nguvu za kiume huchukua muda mrefu kiasi kabla hajapiga bao, na pia huwa na uwezo wa kurudia round ya pili hadi nne muda mfupi baada ya kumaliza bao.

    Mtu mwenye upungufu wa nguvu za kiume, uume wake hausimami haraka hadi achezewe muda mrefu.

    Tatizo lingine ni lile la kupiga bao haraka. kiingereza wanaita pre mature ejaculation. Yaani mtu akipiga nje ndani mara 2 tayari.
     
  9. TWIZAMALLYA

    TWIZAMALLYA JF-Expert Member

    #9
    Mar 24, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 399
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jinsia yako please.
     
  10. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #10
    Mar 26, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,516
    Likes Received: 2,791
    Trophy Points: 280
    [TABLE="class: contentpaneopen"]
    [TR]
    [TD="class: createdate"][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]
    ​
    Njia za kulimaliza tatizo la upungufu wa nguvu za kiume

    TATIZO la nguvu za kiume linaonekana kukua kwa kasi huku wengi wakiwa hawajui nini la kufanya. Kati ya wale ambao wanasumbuliwa na tatizo hilo ni vijana, hali inayofanya baadhi yao kubaki katika kitendawili wakijiuliza nini hasa kinasababisha wanakuwa katika hali hiyo.

    Kuna kesi nyingi za wanaume kukimbiwa, sababu mojawapo ni baadhi yao kutokuwa na uwezo ambao mwanaume anapaswa kuwa nao, yaani kuwa imara. Wapo ambao kwa sababu ya tatizo hili, wamejikuta wanalazimika hata kujiua au kuchukua hatua yoyote mbaya.Lakini ukweli ni kuwa msingi wa maisha yenye mafanikio si kujiua wala si kujilaumu kwa kusumbuliwa na tatizo fulani, bali kuchukua hatua ili ulishinde tatizo hilo.

    Tangu umezaliwa hadi leo umesumbuliwa na matatizo mangapi? Bila shaka ni mengi, na suluhu ya matatizo si kujiua, kujipa adhabu kwa kutokula ama kujilaumu kwa kuzaliwa, bila shaka hayo hayana msaada.

    KWANINI KASI YA WANAUME KUWA NA TATIZO HILI INAONGEZEKA?
    Ziko sababu nyingi, lakini zilizo kuu ni hali ya maisha, kwa maana ya mabadiliko makubwa ya matumizi ya vyakula, kwa mfano zamani wengi walikuwa wakitumia vitu vya asili, sasa wengi wanatumia vyakula vya kiwandani ambavyo kwa bahati mbaya baadhi yake havina ubora.Badala ya kutumia juisi za kutengeneza kwa kutumia maembe kutoka mashambani, wengi wananunua juisi za viwandani ambazo baadhi yake ni mchanganyiko wa rangi usio na faida yoyote katika mwili.

    Tatizo hili pia linatokana na ulaji usiofaa na usiofuata misingi ya afya bora; wengi wanakula ili tumbo limejaa, si wengi ambao wanaangalia kwanza chakula kabla ya kula. Ukweli ni kwamba kila chakula kina msaada wake, vingine vinasaidia mafuta, vingine nguvu, chuma na kadhalika.Lakini pia tafiti nyingi zinaonyesha kuwa wengi wanaolalamikia kupungukiwa nguvu za kiume, hawajui hasa sababu na nini wafanye. Lakini ukweli ni kuwa baadhi yao wana tatizo hili kwa sababu wenzi wao si wenye kuwasaidia, si wajuzi.

    Ndio kusema kama mwanaume anasumbuliwa na tatizo la nguvu za kiume, ni vizuri kuangalia limeanza lini, na kwanini. Wakati fulani wanawake kwa kauli zao zisizo za ushirikiano na matendo yao, yaweza kuwa ni sababu mojawapo ya kusababisha wanaume kutokuwa na nguvu katika tendo.Maana utakuta wanawake wengine wanawaambia waume zao “haya unataka, njoo basi nataka kuwahi au hutaki niondoke”…kauli kama hii haitii raha. Pia wengine hawana ushirikiano, yuko tu kama hayuko.

    Raha ya ndoa haiko hivi, ni lazima mshirikiane vizuri, si ndio jamani? Raha ya ndoa ujuzi.Kwa bahati mbaya baada ya ndoa, si wengi ambao wanaendelea na ubunifu, tena kuna wengine ukiwaambia leo twende na ubunifu wa aina hii utasikia “eeeh weee unataka kunivunja kiuno mwenzako, haya mambo ya vijana haya”. Je, hali ya ndoa yako ikoje?
    

Mapenzi yanahitaji usafi, lakini wapi bwana kuna mwingine ukiwa naye unaomba Mungu akuachie haraka….ananuka, hakuna maandalizi, anakuvamia bora hata kuku atacheza huku atacheza kule.
    Kwa bahati mbaya zaidi kuna wengine wakiambiwa ukweli utasikia wanasema kwa nyodo, aaah bwana eeeh wafuate hao wanaojua!Ndugu yangu raha ya ndoa mpate muda wa kucheza, kuzungumza mazuri na kuonyeshana upendo wa dhati, ikiwa ni pamoja na kutimiza mazuri mliyoahidiana wakati mnaingia kwenye ndoa.

    Sio wanaume wengi wenye sababu za kibaiolojia zinazowafanya wakose nguvu za kiume, isipokuwa wengi wao huwa na matatizo ya kisaikolojia zaidi ambayo wahusika wanaweza kujiponya nayo bila hata kutumia dawa za miti shamba.

    Kuna sababu kadhaa za wanaume kuwa na tatizo la nguvu za kiume kama vile matatizo ya kisaikolojia, kuwahi kujichua, baadhi ya matatizo ya magonjwa ya moyo, kisukari, shinikizo la damu, magonjwa ya zinaa, unene wa kupita kiasi, umri mkubwa, ulevi, kuacha mazoezi na ulaji usiofaa.

    Kimsingi ziko tiba za mchanganyiko wa vyakula, lakini pia ili kuondoa tatizo wakati unaendelea na tiba kama ambavyo nimewahi kuzitaja katika matoleo kadhaa yaliyopita, unapaswa kufanya mazoezi na kula vyakula, vinywaji vyenye nguvu ili kujipa nguvu zaidi.

    Pia kama mwanaume ameishi na mwanawake kwa muda mrefu na amekuwa na desturi ya kufanya mepenzi mara kwa mara katika mazingira yale yale anaweza kukumbwa na kasoro hiyo.

    Dawa za Nguvu za Kiume Kwa Anaye Taka! bonyeza hapa http://www.jamiiforums.com/jf-doctor/196934-dawa-za-nguvu-za-kiume-kwa-anaye-taka-2.html
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
     
  11. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #11
    Mar 26, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,468
    Likes Received: 2,673
    Trophy Points: 280
    Mwanaume Mkuu
     
  12. M

    MOSOLIN Member

    #12
    Mar 26, 2012
    Joined: Feb 6, 2009
    Messages: 17
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Vile vile kama unatabia ya kupiga punyeto mara kwa mara nguvu za kiume zinapungua....
     
  13. F

    FLASH HIDER JF-Expert Member

    #13
    Feb 27, 2013
    Joined: Jul 13, 2012
    Messages: 397
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kwakweli wanafunzi wa chuo na sekondari wengi wao wanajihusisha na upigaji wa Punjeto. Kaaazi kwelikweli....
     
Loading...