Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nguvu ya Umma?

Discussion in 'Jamii Photos' started by kakuruvi, Jan 17, 2012.

  1. kakuruvi

    kakuruvi JF-Expert Member

    #1
    Jan 17, 2012
    Joined: Sep 2, 2009
    Messages: 642
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    [​IMG]Kwa kawaida mtu akiadhibiwa kwa kosa alilotenda halipi kisasi, kudhihirisha hilo tunaona mahakimu hawana matatizo na jamii. isipokuwa mtu akiadhibiwa kwa kuonewa hata kama ni mnyonge anaweza kulikung'uta jibaba mpaka ukashangaa.


    mama wa kihindi.jpg
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Jan 17, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,042
    Likes Received: 15,958
    Trophy Points: 280
    Girl power lol
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Jan 17, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hahaha. . . sijawahi kuchoka kutazama hii picha. Hivyo ndo walitakiwa kufanyiwa wanamgambo wetu wakiwaletea wamama za kuleta kwenye biashara zao.
     
  4. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #4
    Jan 17, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,240
    Likes Received: 8,794
    Trophy Points: 280
    Nini kilichokufanya useme hilo ni "jibaba" mimi naona kama mwanamke.
     
  5. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #5
    Jan 17, 2012
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hii picha ilifaa ibandikwe barabarani kama yalivyo matangazo ya mitandao ya simu kusudi mama zetu pindi waonewapo na wagambo wakiiangalia iwape ujasiri
     
  6. Mag3

    Mag3 JF Gold Member

    #6
    Jan 18, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 7,550
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280
    Mwingine huyu hapa
    [​IMG]
     
  7. driller

    driller JF-Expert Member

    #7
    Jan 18, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 1,117
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    hawa wanamitatizo na wamechoka kweli kweli
     
  8. mjombo's

    mjombo's JF-Expert Member

    #8
    Jan 19, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 495
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Asian revolution moments
     
  9. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #9
    Jan 19, 2012
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Kumbe roba(kabali) ya mbao sio ya kitanzania zaidi tumetooha nayo
     
  10. Bwaksi

    Bwaksi Senior Member

    #10
    Jan 19, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 125
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tehe tehe tehe
     
  11. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #11
    Jan 20, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nimezipenda wamejitoa kuwa teyari kwa vyovyote
     
  12. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #12
    Jan 21, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    dont mess with an angry woman
     
Loading...