Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nguvu ya Umma yamshusha Katibu mkuu wa CCM juukwaani

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mkeshaji, May 23, 2011.

  1. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #1
    May 23, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Katibu mkuu wa chama cha magamba Wilson Mukama jana alionja joto ya jiwe baada ya kuzomewa na wananchi wilayani Musoma mkoani Mara.
    Mukama alipata dhahama hiyo baada ya kuisema vibaya chadema. Taarifa zinadai baada ya katibu huyo kuanza kuisema vibaya chadema wananchi walianza kuondoka na wale waliobaki walimzomea hadi alipoamua kushuka jukwaani.
    :A S thumbs_up:

    Source: Taarifa ya habari ITV jana.
     
  2. n

    never JF-Expert Member

    #2
    May 23, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Analeta usharoharo kwenye kazi,muraaa ningemkuta angejutaaa kuja musoma, anadhani ingekuwa ndiyo mzeee imekula kwao safari hii watahaha sana huu ndiyo mwisho wao muraa
     
  3. Jeremiah

    Jeremiah JF-Expert Member

    #3
    May 23, 2011
    Joined: Feb 17, 2009
    Messages: 636
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Peoples power hawajaijua. chama cha magamba watasema mwaka huu.Chadema juu
     
  4. THINKINGBEING

    THINKINGBEING JF-Expert Member

    #4
    May 23, 2011
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 2,321
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Kwanini hawajampa dozi ya mawe?
     
  5. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #5
    May 23, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Nadhani sehemu kubwa ya usalama wa taifa ilikuwa huko. Kwa hiyo nguvu ya umma ikaona ni bora kutumia sauti yao. Sauti ya nguvu ya umma ikawa kubwa kuishinda ile ya Mkama na magamba wenziye.
    Tena akina Mkama wanadai Mbunge wa chadema Mh. Vincent Nyerere (Chadema) eti amewaibia madawati yao, na hapo ndipo walipochokoza nyuki.
     
  6. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #6
    May 23, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Na bado!
     
  7. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #7
    May 23, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Hiyo hata ITV waliitangaza walikwenda watu kibao kumpokea but kwenye mkutano woote waliiishia njiani!
    HII AIBU YAO!
     
  8. k

    kibajaj Senior Member

    #8
    May 23, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Safi sanaaaa! Wangemgonga japo jiwe moja ili awe na adabu.
     
  9. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #9
    May 23, 2011
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    kule arusha wanadai eti mafisadi ndoo walio organize ile maandamano ya juzi.
    sisi wana chama imara wa chadema hatujali kama ni mafisadi au ni wana ccm gani,
    tunachojali ni kua asa tunaeleweka vyema kwa uma.
     
  10. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #10
    May 23, 2011
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 251
    Trophy Points: 180
    Mkama anatia huruma masiKIni na kile kipara chake na ndevu zake, jamani! Yeye si alisema ndiyo anaweza kuirudishia heshima CCM!?
     
  11. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #11
    May 23, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Sawa kabisa mkuu.Kinachohitajika ni upinzani wa aina zote dhidi ya ccm. Na hapo kazi yetu cdm inakuwa rahisi sana hasa kuelekea 2015.
     
  12. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #12
    May 23, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    safi sana..peoples power
     
  13. d

    daniel.nickson Member

    #13
    May 23, 2011
    Joined: Apr 30, 2011
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hii inazidi kunitia moyo kwamba sasa angalao baadhi yetu si lazima mtu fulani aje kutuambia kwamba fulani anatudanganya.
    tumeanza kupata uwezo wa kupambanua mambo ijapokuwa tumechelewa sana.
     
  14. TOWNSEND

    TOWNSEND JF-Expert Member

    #14
    May 23, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,582
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    du mambo magumu..... hata tbc hawakuleta report toka musoma mjini kama kawaida yao....tupeni taarifa kwa aliyekuwa mkutanoni mwa mukama magamba alisema nini kuhusu cdm?
     
  15. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #15
    May 23, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ukiona hata tbc wameshindwa ku-edit ili itoke habari nzuri ujue mambo yakpo taiti kwa watu wa magamba.
    Mi nakwambia watavua hadi ngozi safari hii.
     
  16. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #16
    May 23, 2011
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Mmh makubwa haya
     
  17. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #17
    May 23, 2011
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 9,749
    Likes Received: 1,191
    Trophy Points: 280
    Tusijidanganye! Bila katiba mpya,bila tume huru ya uchagazi,bila mshikamano wa upinzani,bila active civil movements,bila mahakama huru kuchukua dola will for ever remain a dream to be pursued but never attained na huo ndio ukweli.
     
  18. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #18
    May 23, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,558
    Likes Received: 454
    Trophy Points: 180
    Nnafurahi sasa hivi baadhi ya wananchi wameanza kuwa na uelewa juu ya chama cha mafisadi(wahujumu uchumi/wezi)Mungu ibariki Tanzania,wabariki na watu wake,pia kibariki Chama cha Chadema
     
  19. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #19
    May 23, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Uko sahihi mkuu. Hata hivyo haya yanayotokea sasa ni ishara tosha kuwa watu wamechoshwa na utawala wa ki-imla.
    Kulikuwa na dhana kuwa ni rahisi kuwadanganya watu wa vijijini. Nadhani sasa ni dhahiri shahiri kuwa zama hizo sasa zinakaribia kuzikwa.
    Na tayari harakati zimeshaanza na wananchi wenyewe.
     
  20. Mabel

    Mabel JF-Expert Member

    #20
    May 23, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,003
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    CCM maji ya shingo kila mtu analilia nafsi yake.
    Chadema zidisheni mashambulizi pande zote! Aibu iwe kwa wote wanamagamba si Mkama peke yake
     
Loading...