Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nguvu ya umma ni nguvu ya ujamaa!!?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Shardcole, Apr 30, 2012.

  1. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #1
    Apr 30, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Habari wana jf!
    Ktk maandamano ya vijana wa ccm yaliofanyika hiz karibuni ambayo yalikuwa yakiipongeza serkali kutokana na kusikia kilio cha wananchi juu ya kubadili baadhi ya mawaziri waliojihisha na vitendo vya ufisadi, Kulikuwa kuna mabango mbalimbali yaliyobeba ujumbe uliosema kwamba kwamba " NGUVU YA UMMA NI NGUVU YA UJAMAA".
    My take:
    kwa hii slogan ya nguvu ya umma imekuwa ikitumiwa sana na CHADEMA, sasa je huu ujumbe wa "nguvu ya umma ni nguvu ya ujamaa" una maana gani?!!
     
  2. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #2
    Apr 30, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Anzia hapa! .... Peoples Power!... Nguvu ya WATU! asili ya Watu ni UTU wao!!

    UTU ni kitu chema hadi Milele! Nguvu ya UTU wa MTU ni nguvu ya mabadiliko Mema yenye kujali haki, heshima, usawa na vyote vilivyovema kwa Mtu na maendeleo yake! Na mjumuisho wa watu wenye UTU ndio inapatikana NGUVU YA UMMA!

    Wanasema ni ujamaa waje hakaraka sana wajieleze hapa!!
     
  3. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #3
    Apr 30, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    much respect mkuu kwa uchambuzi mzuri wa nguvu ya umma, sasa ngoja tusubiri wahusika watufafanulie kwa kauli ya nguvu ya umma ni nguvu ya ujamaa.
     
Loading...