Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nguvu ya umma muonyeshe ukomavu hiki ndio kipindi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mazee, Feb 9, 2011.

  1. Mazee

    Mazee Senior Member

    #1
    Feb 9, 2011
    Joined: Dec 6, 2007
    Messages: 128
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    napenda kuwasihi wanachadema kuwa wavumilivu na kuonyesha ukomavu zaidi katika kipindi hiki muhimu kwani mafisadi wanakaza uzi zaidi kwa kuwa wameshikilia mpini na wameisha wanunua wanaojiuza wengine kutoka tlpnccrdp et cetera na bi mkubwa wao caf

    tafadhali nawaomba hiyo mipasho yao iliyoanza nyie msiiendekeze kabisa muwaache waendelee kushukuru na kutoa mipasho lakini nyie toeni hoja constructive bila ya woga wa kuona mafisi watasema nini
    tunawategemea bombard them with strong issues.....

    Viva la chadema........
     
  2. Madela Wa- Madilu

    Madela Wa- Madilu JF-Expert Member

    #2
    Feb 9, 2011
    Joined: Mar 24, 2007
    Messages: 3,070
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    CUFNCCRTLPDP For sale
     
  3. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #3
    Feb 9, 2011
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Wao wana pesa alafu wako kidogo,sisi tuna mungu alafu tuko wengi
     
  4. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #4
    Feb 9, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    mbele kwa mbele: hakuna kurudi nyuma
     
  5. c

    chelenje JF-Expert Member

    #5
    Feb 9, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 556
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    chadema for life
     
Loading...