Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nguvu ya umma: Eric Shigongo azomewa ashindwa kuzungumza

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by POMPO, Mar 27, 2011.

  1. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #1
    Mar 27, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Wakuu. Shigongo amekutana na nguvu ya umma. Katika tamasha lake la uzalendo, ambapo alitaka kuanza kumwaga sumu juu ya harakati / maandamano za CHADEMA. Ile anaanza tu kuongea umma ukaanza kumzumia na kumtukana ikabidi atelemke jukwaani, Ameiona na kuijua "nguvu ya umma" source tbc habari ya saa nne am
     
  2. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #2
    Mar 27, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Majibu yamepatikana sasa :lol:
     
  3. only83

    only83 JF-Expert Member

    #3
    Mar 27, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Hakome na hakomage.........................
     
  4. STEIN

    STEIN JF-Expert Member

    #4
    Mar 27, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 1,762
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Peoples power!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  5. BongoLogik

    BongoLogik JF-Expert Member

    #5
    Mar 27, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 261
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Aibuuu!! hivi alifikiri watu wote ni mandunya kama yeye! alitaka kugeuza kuwa tamasha la kisiasa ili kukandya CDM, mtu mzima kaumbuka, kajichanganya kakalia poti la mtoto hadharani!
     
  6. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #6
    Mar 27, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135

    NIMEPENDA HILO NENO "MANDUNYA" umenifanya nitabasamu mkuu!
     
  7. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #7
    Mar 27, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Ya kweli mkuu,nilichokiona Jamaa kainigia kwa mbwe pale jukwaani,Yeye alifikili umati hule wemefika pale kwa mtazamo wa waandaaji kumbe sivyo watu walitaka burudani kuliko siasa.Ndo maana yeyote aliyepanda na kuanza polojo zake aliambiwa shuka.
    Kwa ujumla lengo la waadaaji alikufanikiwa,watu walikuwepo kwa interest yao hasa BURUDARI na sivinginevyo
     
  8. J

    JajiMkuu Member

    #8
    Mar 27, 2011
    Joined: Jun 1, 2009
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <p>
    </p>
    <p>&nbsp;</p>
    Akili ya Shigongo haijawahi kuwa tofauti na magazeti yake ya udaku. Cheap and stupid!
     
  9. anti-fisadi

    anti-fisadi JF-Expert Member

    #9
    Mar 27, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 369
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Lilikuwa ni concert tu,watu hawakuruhusu siasa. Ilikuwa poa kwa wananchi,maana viingilio havikuwepo, waendelee hivihivi kuwapelekea wananchi burudani free..
     
  10. w

    wakwetu 2 Member

    #10
    Mar 27, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 96
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    safi sana na nimeipenda sana hiyo ,wasitufanye watoto wa dogo tene wasio na elimu kwani siku izi kuna watoto hata wa kindegateni wanajua ku chuja mambo na kufikili kwa kina, shame upon them shigongo na mashalobalo wake
     
  11. W

    Wanji Member

    #11
    Mar 27, 2011
    Joined: Jul 28, 2010
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hiyo ni habari njema. Maana wengine tulijua kuwa hilo tamasha lilikuwa na malengo ya kisiasa na sio kuhamasisha uzalendo; uzalendo huwa haumasishwi kihivyo nionavyo mimi. Nafurahi kuona Watanzania wameamka. CCM inatapatapa.


     
  12. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #12
    Mar 27, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Lengo ilikuwa waamashisa uzarendo kwa wananchi kuipenda nchi ya na siyo burudani kama unavyofikili,Je baadhi ya viongozi alifuata nini pale?.
     
  13. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #13
    Mar 27, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,850
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    hahahahahahah......nilikuwepo kwenye tukio ngoma ilianza pale mc dokii kumtaja kikwete...watu wakaonesha vidole viwili juu...shigongo alivyopanda akaharibu kabisa..ningekua mtaalam ninge upload clip za tukio zima
     
  14. F

    Fataki Senior Member

    #14
    Mar 27, 2011
    Joined: Aug 28, 2008
    Messages: 151
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    <p>
    </p>
    <p>&nbsp;</p>
    Nimeipenda hiyo! Anajifanya mlokole huku magazeti yake ya udaku yakiongoza kwa kutukuza ngono na ufirauni mwingine.
     
  15. k

    kalechee Member

    #15
    Mar 27, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    msg sent
     
  16. nsimba

    nsimba JF-Expert Member

    #16
    Mar 27, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mkuu safffffffffffi sana.nimeipendahiyo. Tafadhali omba kwa watu wasaidie ku-upload hiyo ili nasi furaha yetu itimilike. Watanzania wa leo siyo wa kudanganya na propoganda-tumeelika. Uongo na ushambenga sasa basi. Tanzania bila ccm inawezekana!!
     
  17. M

    Mopalmo JF-Expert Member

    #17
    Mar 27, 2011
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 453
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wasijaribu kugusa mambo ya CDM,kwani wananchi hawasikilizi upuuzi mwengine wataendelea kukubalika na 2015 nchi itarudi kwa wananchi wanyonge kupitia CDM
     
  18. kilemi

    kilemi JF-Expert Member

    #18
    Mar 27, 2011
    Joined: Mar 13, 2009
    Messages: 514
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Siku hizi ameacha ile kazi ya kufumania watu na wapenzi, akaingia kweye siasa? au nafanya zote?
     
  19. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #19
    Mar 27, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    yule msukuma sijui yukoje.....siasa yule hawezi mi namshauri aendelee na kazi yake ya udaku.....halafu sio lazima kuongea upuuzi angeweza kukaa kimya aibu hii angeikwepa
     
  20. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #20
    Mar 27, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Huko kwenye siasa amekuwa aki-struggle kwa muda mrefu, anatafuta namna ya kutoka... huko kanda ya ziwa wanamfahamu sana maana ndiko anakoendesha harakati zake za kusaka ubunge
     
Loading...