Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nguvu ya maombi ni Teknolojia yetu mpya

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Whisper, Jul 14, 2012.

  1. Whisper

    Whisper JF-Expert Member

    #1
    Jul 14, 2012
    Joined: Jun 2, 2009
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Inaonekana Intelijensia yetu imepanda kwenda daraja lingine ambapo inafanya kazi kiimani zaidi ya technolojia. Hii imedhihirika jana wakati kamati yetu makini ilipozama kwenye maombi na punde mtuhumiwa wa kwanza akajisalimisha Kanisani. Bila shaka wa pili na watatu watajitokeza kesho jumapili mara baada ya misa ya pili na wengine itakuwa Ijumaa ijayo baada ya swala alasiri ili tubalance mambo. Sasa sijajua hii technolojia itakuwa kwa waliomteka Ulimboka au hata kwa wale wengine waliotishiwa kuuawa.
     
  2. Easymutant

    Easymutant JF-Expert Member

    #2
    Jul 15, 2012
    Joined: Jun 3, 2010
    Messages: 2,139
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    :) Kova aka the Gangstar, kila nikifikiria jinsi alivyokuwa anazungumza lazima nicheke tu....
     
Loading...