Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nguvu ya Dr.Slaa Mwanza kumpeleka Kikwete tena Mwanza?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Kigogo, Oct 20, 2010.

  1. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #1
    Oct 20, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Habari za kuaminika nilizozipata hivi punde kutoka kwa mdau huko Mwanza ni kuwa umati aliokusanya Dr.Slaa leo huko Mwanza haujapata kutokea na imemlazimu JK kwenda Mwanza tena kesho..

    Naagiza vijana wanitumie picha niweke hapa
     
  2. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #2
    Oct 20, 2010
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,547
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    Tarehe 31 October ni siku ya kupiga kura. Tusiache kwenda kupiga kura tukaanza kulalamika.
     
  3. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #3
    Oct 20, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    nani aache kupiga kura.weeeee..nimeclick mpaka kwenye website ya nec jina langu lipo kwenye wapiga kura halali sasa msimamizi wa uchaguzi asinichanganye kabisa tar 31
     
  4. M

    Malunde-Malundi JF-Expert Member

    #4
    Oct 20, 2010
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    picha za mwanza hakika zimepotea kabisa
     
  5. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #5
    Oct 20, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    JK sasa anahaha na anatekeleza kila ushauri anaopewa hata kama ukiwa wa kipuuzi ilimradi ushauri uelekee kukilinda kiti cha urais.

    Dah rais huyu kweli kiboko
     
  6. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #6
    Oct 20, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    vijana nangoja walete nawadipuu hawapigi..aghhh
     
  7. P

    Phillemon Mikael JF Gold Member

    #7
    Oct 20, 2010
    Joined: Nov 5, 2006
    Messages: 7,713
    Likes Received: 972
    Trophy Points: 280

    TBC hawajaonesha kabisa picha.....mwandishi ameongea kutoka kwenye simu....nadhani huo umati hata hauchakaluchiki...
     
  8. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #8
    Oct 20, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    yaaani mi najiandaaa kucheka kama kweli habari hizi na ataenda mwanza kesho ntacheka sana.maana najua Mwanza ndo alikoanzia kampeni baada ya kuanguka pale Jangwani..Aiseeeeee
     
  9. Maarifa

    Maarifa JF-Expert Member

    #9
    Oct 20, 2010
    Joined: Nov 23, 2006
    Messages: 1,987
    Likes Received: 425
    Trophy Points: 180
    mimi niko MZA Nimeshuhudia polisi wa masha wakivurumisha mabomu bila sababu ya msingi. ingawa nao waligwaya nguvu ya watu. SLAA Mwanza ni juu sana. wacha tu
     
  10. k

    kamalaika Senior Member

    #10
    Oct 20, 2010
    Joined: Mar 16, 2007
    Messages: 181
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    naomba url ya website ya nec na mimi nicheck kama jina langu lipo. asante.
     
  11. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #11
    Oct 20, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,972
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    71582_164126210272553_100000255259648_460879_628404_n.jpg
    Naomba atakayeweza aikuze hiyo picha.
     
  12. Kiraka

    Kiraka JF-Expert Member

    #12
    Oct 20, 2010
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 2,121
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Kukomesha zaidi wakajidai pic na sauti zimepotea!!! unafiki tu....
     
  13. F

    Froida JF-Expert Member

    #13
    Oct 20, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,993
    Likes Received: 599
    Trophy Points: 280
    TBC wanathibitishia wanachi kwamba wanawabeba CCM tutaiona kesho ITV huyuJafari hata simu yake ilikuwa inakatika wakati wameonyesha umati wa LIpumba na Kikwete hawana adabu kabisa lwa kuwadhulumu haki ya kupata habari watanzania sijui TIDO MHANDO kahongwa milioni ngapi jamani
     
  14. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #14
    Oct 20, 2010
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 398
    Trophy Points: 180
    picha haiko vizuri sana ila hivi ndivyo ilivyokua mwanza leo
     
  15. F

    Fikra Pevu Senior Member

    #15
    Oct 20, 2010
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Si kuna ratiba za wagombea. JK kesho anapaswa kuwa wapi kufuatana na ratiba yake..
     
  16. Semilong

    Semilong JF-Expert Member

    #16
    Oct 20, 2010
    Joined: Mar 5, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    slaa anatisha yaani hata singida watu wamejaa
     
  17. coby

    coby JF-Expert Member

    #17
    Oct 20, 2010
    Joined: Nov 28, 2008
    Messages: 341
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    New record!!. Hii imevunja record zote za kampeni mwaka huu toka zianze. Pamoja na Fiesta, JK sidhani kama aliifikia record hii pale Kirumba. Tukutane tar 31
     
  18. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #18
    Oct 20, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nakukuhakikishieni ndugu hakuna sehemu nilikuwa naogopa kama mwanza maana wana rekodi ya kuibeba CCM kama nao wapo upande wetu naomba kukopa msemo wa mhariri wa daily news wa Kumtangaza (I hereby declare) Dr Wilibroad Slaa kama Rais Mpya wa Jamhuri ya Muungano ya Tanzania. Infact JK atapata kura za kuhesabika kiganjani (a handful votes) kutoka kwa mashabiki wake wachache tu!

    NB: Naona Malaria Sugu amekubali yaishe na ni jambo la kumshukuru Mungu!
     
  19. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #19
    Oct 20, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    imekataa mkuu, ngoja nijaribu tena
     
  20. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #20
    Oct 20, 2010
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Sasa tshirts na kofia itabidi wagawe zingine au?
     
Loading...