Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nguvu Ya Dola

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by IsayaMwita, May 17, 2008.

  1. I

    IsayaMwita JF-Expert Member

    #1
    May 17, 2008
    Joined: Mar 9, 2008
    Messages: 1,119
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hebu inakuweje serikali iwaamishe kwa nguvu watu toka ktk makazi yao kwa nguvu ? inakuweje serikali hiyohiyo itathimini yenyewe thamani bila kumuhusisha muhusika mwenye nyumba au kiwanja thamani ya mali ya muhusika?

    Hili ndilo wakazi wa Kibamba na Kurasini wanalopambana nalo kwa sasa,

    Je hii ni halali jambo hilo kufanyika kwa mtindo huo?

    Lakini kibaya zaidi ni pale wawekezaji wanapofika na kupewa ardhi yetu na kisha wananchi wa maeneo hayo kuhamishwa kwa nguvu, mfano ni kule Geita, wananchi wale kwa sasa wanaishi shuleni,je nini kifanyike ili kunusuru hali hii?
     
Loading...