Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nguvu ya Bodaboda

Discussion in 'Jamii Photos' started by Mkeshaji, Oct 23, 2012.

  1. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #1
    Oct 23, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hii sasa ni pickup!
    [​IMG]
     
  2. Obama wa Bongo

    Obama wa Bongo JF-Expert Member

    #2
    Oct 23, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 4,226
    Likes Received: 576
    Trophy Points: 280
    du hii kaliiii!
     
  3. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #3
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Si angemswaga tuu...tabu yote hiyo ya nini?
     
  4. awp

    awp JF-Expert Member

    #4
    Oct 23, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,717
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    maajabu ya nchi hii yanafurahisha
     
  5. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #5
    Oct 23, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mkuu Riwa ukiangalia hiyo barabara inaonekana ni "Highway", kwa hiyo huyo jamaa ametoka mbali na anapoelekea pia ni mbali.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #6
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ng'ombe wanaswagwa toka Bara mpaka Pugu machinjioni...umbali issue basi?
     
  7. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #7
    Oct 23, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,511
    Likes Received: 3,841
    Trophy Points: 280
    ilikuwa zamani sana kaka Riwa!siku hizi wanaletwa na magari na tren pia!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #8
    Oct 23, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Hata texas wanaswaga ila wanakuwa na farasi. Sasa kama hana farasi afu kuswaga ng'ombe mmoja inaruhusiwa kweli?
     
  9. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #9
    Oct 23, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Serikali ilishakataza hilo kwa ajili ya uaribifu wa barabara na hata mazingira kwa ujumla, ajali za mara kwa mara mfaano 'morogoro road' walikuwa wakigongwa sana au kusababisha ajali tena wakati huo magari yakiwa machache sijui kwa sasa ingekuwaje maana maeneo mengi wakati huo yalikuwa ni mbuga lakini kwa sasa hakuna eneo ambali lipo karibu na machinjio halina makazi ya watu ambayo inapelekea kuleta mtafaruku na wakazi ikiwa watapitishwa kwenye makazi yao.
     
  10. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #10
    Oct 23, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145


    Nakubaliana nawe mkuu kuwa umbali sio issue lakini kwa mtazamo wangu hapo naona issue ni kuchelewesha kitoweo,unaweza kuta ubwabwa unatakiwa kuliwa saa nane mchana na hicho ndio kitoweo chenyewe na amekipata saa tatu asubuhi...
     
  11. Mkuu rombo

    Mkuu rombo JF-Expert Member

    #11
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 18, 2012
    Messages: 1,546
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    aiseeeee babaangu nadhani hii ni san lg
     
  12. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #12
    Oct 23, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Hiyo kiboko
     
  13. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #13
    Oct 23, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Kukodi pick up buku 35 ukikamata boda boda buku 3 tu unafika machinjioni
     
  14. J

    John W. Mlacha Verified User

    #14
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,492
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    why hatupo kwenye world wonders?
     
Loading...