Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nguvu ya bange.

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Jaguar, Feb 11, 2012.

  1. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #1
    Feb 11, 2012
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Tunaambiwa na madokta kwamba maziwa ni mazuri kwa afya na yanaleta nguvu mwilini.Okay,nenda kanywe lita 5 za maziwa halafu kajaribu kusukuma ukuta,hutaweza kamwe..........................Hebu piga misokoto miwili ya bange.Mwenyewe utajionea huo ukuta una-move automatically.Bangini zaidi ya dawa.
     
  2. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #2
    Feb 11, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,161
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    hebu kunywa maziwa lita 5 kama utaweza kuanzisha thread ya hivi, lakini hebu vuta misokoto 2 miwili ya bange unaweza anzisha thread za mtindo huu hata kumi, utajionea hizo pumba zinakuja automatically.
     
  3. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #3
    Feb 11, 2012
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Sana tu mkuu wa choo.
     
  4. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #4
    Feb 11, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,161
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    what!!! Who is that person!?
     
  5. ZeMangi

    ZeMangi JF-Expert Member

    #5
    Feb 11, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 439
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwe..!hivi kwel zinaweza zikaja pumba.!?ngoja 2subiri 2one.
     
  6. DAWA YA SIKIO

    DAWA YA SIKIO JF-Expert Member

    #6
    Feb 11, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 985
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    ... Ukipiga ile kitu stress zinazoletwa na wabishi wa town zinapungua.
    ...Mtu akikuzingua unamwambia kama huna shs 200 piga mbizi.
    ... Kama vipi soma hapo chini pia!
     
  7. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #7
    Feb 11, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Well said to him
     
  8. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #8
    Feb 11, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mkuu wa choo tena?
     
  9. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #9
    Feb 11, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mwanzisha thread inaonyesha wewe ni mvutaji mzuri wa hiyo bangi
     
  10. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #10
    Feb 11, 2012
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Don't halt hating my hits,ni mvuta bangi yule asiyejua matumizi ya jukwaa la utani!
     
  11. H

    Hackermanfesto Member

    #11
    Feb 12, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Oneni mwingine huyu
     
  12. Nassir93'

    Nassir93' JF-Expert Member

    #12
    Feb 12, 2012
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 231
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Tena huyu inaonekana huyu ananyonga kaya dry...
     
  13. j

    jembe la bush Member

    #13
    Feb 12, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    foolz.....
     
  14. H

    Hackermanfesto Member

    #14
    Feb 13, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu kapikia kama mboga
     
  15. R

    RECYCLER Senior Member

    #15
    Feb 14, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 104
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hiv unajua waliofaulu wewe? Umebahatisha kithree chako cha mwisho af 8najisifu eti nilifaulu PCB , Ur dad alikuonea huruma ukienda huku utakufa bure nakuishia kudisco, kwanza kijana unaonekana huna self determination coz kama ni hivyo ungesoma EGM au ECA mapema lakin kwavile hujielewi ukajichomeka kwenye fani za watu . Futa ujinga wakko apa usiboe watu bila Dr.ungeishi mpaka leo wewe?
     
  16. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #16
    Feb 14, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,023
    Likes Received: 5,190
    Trophy Points: 280
    Mende au Nzi?
     
  17. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #17
    Mar 8, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135

    Searching...100%
    Loading...100%
    Network Connected !
     
  18. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #18
    Mar 8, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Mkuu wa chuo acha hizo mbona thread imetulia
     
  19. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #19
    Mar 8, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Mkuu we ndo unaonekana mvuta bhangi,mtu kaendana na maudhui ya thread sasa sijui unatoa povu za nini
     
  20. Vodka

    Vodka JF-Expert Member

    #20
    Mar 8, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 904
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Ivi kuna mtu alishawahi kuvuta atueleze inakuwaje?
     
Loading...