Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nguvu nyingi arusha ilikuwa ni diversion ya mjadala wa DOWANS?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mtaka Haki, Jan 8, 2011.

  1. M

    Mtaka Haki JF-Expert Member

    #1
    Jan 8, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 492
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Watu wengi wanajiuliza kwa nini CHADEMA wakubaliwe kufanya mkutano na maandamano na kisha zikiwa muda mfupi kabla ya tukio anaingia IGP kukataza maandamano?
    Kuna tetesi kuwa walijua wazi kuwa CHADEMA wataendelea na maandamano kwani walishapewa barua. Hivyo nia ilikuwa ni kuepusha mjadala wa DOWANS ili mjadala wa kitaifa uhamie kwenye maandamano kuzuiliwa na nguvu kutumika.

    Ninaomba hoja ya DOWANS na Maandamano ziende pamoja. Watanzania wakiendelea kushangaa mambo ya maandamono pekee watajasikia tu kuwa pesa zililipwa tayari.
    Vyombo vya habari vinatakiwa vibebe mambo yote mawili. Utata unaokithiri wa DOWANS na maandamano. Walioko katika nafasi mbalimbali wanapaswa walinde kuhakikisha hakuna shilingi yetu inalipwa kwa wezi.

    Makubwa yaliyofichwa yataendelea kufunguka. Kuna uwezekano mkubwa ikamlazimu mkulu ajiuzulu kama ataamua kumaliza kwa heshima.
    Wengi serikalini wanajua kuwa haraka inayofanywa ya kulipa pesa hizi ni maandalizi ya uchaguzi mkuu ujao. Yeyote atakayeonekana kuwa kinyume na hili la DOWANS kulipwa inajulikani kuwa ni ole wake.
     
  2. M

    Mtaka Haki JF-Expert Member

    #2
    Jan 8, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 492
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kuna haja ya kuwa loyal kwa katiba kuliko kwa watu wenye maslahi binafsi katika nchi hii.
     
  3. s

    sss Member

    #3
    Jan 8, 2011
    Joined: Apr 27, 2010
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Wote corrupt.:disapointed:
     
  4. m

    mzambia JF-Expert Member

    #4
    Jan 8, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 869
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hata mi ni corrupt? Dowans ni dowans tu
     
Loading...