Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nguvu kubwa zimetumika? Haya ndo wanaelezewa pale UDOM sasa hivi.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Selous, Dec 21, 2010.

  1. Selous

    Selous JF-Expert Member

    #1
    Dec 21, 2010
    Joined: Jan 13, 2008
    Messages: 1,305
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Nimeongea na mwanafunzi mmoja pale chuoni ndo haya amenidhibitishia ijapokuwa wenye fani (waandishi wa habari) confirm zaidi;
    • Wanafunzi 2 wamekufa, hii inahitaji udhitisho.
    • wameporwa simu, fedha, viatu na kadi za ATM (na password walilazimishwa). Hili nadhibitisha kwa kuwa wakati napiga akapokea japo sio kuongea labda harakatti za kuzima, nilisikia binti yetu akiambiwa toa na hio na hizo ghafla simsikii tena japo baadae alitafuta namna nyingine ya kuwasiliana.
    • Wanafunzi wamebakwa. nilimbishia lakini akaniambia wewe upo Kahama na mimi nipo ndani ya eneo la tukio na huenda wanafunzi wengine wakajiua maana depression imetawala. Inahitaji udhibitisho.
    • Wanafunzi zaidi ya 600 wameshikiliwa. Inahitaji udhibitisho.
    Aliniambia kuwa hata RC wa dodoma ameshindwa kuelezea nguu iliotumika VS kama wangewaachia akakutana na mfagiaji wa ofisi ya Pinda, je haya yangetokea?

    Huenda FFU walielekeza hasira yao kwa UDOM kujifanya kimbelembele jwa CCM lakini nguvu hii ni zaidi ya hapo. Tujadili.
     
  2. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #2
    Dec 21, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    True we need more confirmation kuhusu hii habari
     
  3. Mponjoli

    Mponjoli JF-Expert Member

    #3
    Dec 21, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 667
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Acha kuleta umbea hapa,source ni muhimu. Tumewasiliana na wadogo zetu haya unayoongea hayajatokea. Ila kichapo wamekula
     
  4. c

    carefree JF-Expert Member

    #4
    Dec 21, 2010
    Joined: Dec 19, 2010
    Messages: 262
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    pole zao lkn hawa vijana hawanaga msimamo sasa hivi wanapewa kibano wkt juzi kwenye kampeni walikuwa began kwa bega na jk mashairi na mashati ya kijani sasa hawakuwa wamemwambia matatizo yao au aliwaahidi kuwatatulia akawatosa manake ni juzi tu wamepat naye sanjari na kumpa another udr leo wakilia inaacha maswali au waliokuwa wakimshabikia kawarekebishia?
     
  5. kiraia

    kiraia JF Gold Member

    #5
    Dec 21, 2010
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 1,562
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Baada ya Kusoma hii habari nimewasiliana na mtu mmoja pale UDOM ananiambia ni kweli kuna rumours ya 2 kupoteza maisha ila hawajajua ni akina nani, na swala jingine wanasema baada ya kutembezewa kichapo wengi waliingia msituni na mvua imenyesha sana usiku wa kuamkia leo hivyo kuna watu kibao hawajarudi chuo na hawajulikani waliko.
     
  6. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #6
    Dec 21, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Keep us posted please
     
  7. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #7
    Dec 21, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Ni vizuri wamepewa "kipigo" - Haki haipatikana kwa kuwa Mwanachama wa CCM, it is more than that!
     
  8. m

    mtemiwao JF-Expert Member

    #8
    Dec 21, 2010
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 384
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawa vijana wa cku hizi legelege wanashindwa kukabiliana na ffu?hawa polisi wanatakiwa wafundishwe adabu ile waache umamruki
     
  9. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #9
    Dec 21, 2010
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,779
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135

    Umbea ni kupeleka/kutoa habari ya kweli sehemu isiyo pake. Now what is wrong here?
     
  10. n

    ngoko JF-Expert Member

    #10
    Dec 21, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 574
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kila jambo na wakati wake,
    wakati wa kuwa bega kwa bega na sisiem
    wakati wa jk kuahidi UDOM matatizo yao yatakuwa historia
    wakati wa UDOM kutoa tamko kwa niaba ya wasomi wa dodoma kulaani wabunge wa cdm kususia hotuba
    wakati wa jk kuonyesha sura yake halisi kwa UDOM kupitia ffu
    Poleni sana , hao ndo wanasiasa wetu, jitahidini kuwaelewa wanapowatembelea na kuwapa maneno matamu badala ya kuwashangilia kiushabiki
     
  11. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #11
    Dec 21, 2010
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,658
    Likes Received: 9,287
    Trophy Points: 280
    Hivi hawa ndio wale walimchangia pesa JK ili achukue fomu ya kugombea Urais?
     
  12. n

    ngoko JF-Expert Member

    #12
    Dec 21, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 574
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Inasikitisha , hawa vijana hawana mafunzo ya kijeshi , wamekimbilia porini kwa hofu lolote huko laweza tokea , Mwenyezi MUNGU aepushie mbali madhara. Wanafunzi walipaswa kujifunza toka kwa wafanyakazi walipotaka kugoma , JK alitoa hotuba kali akiwa karibu na wakuu wa vyombo vya usalama , vijana wa UDOM wajue kuwa MGOMO machoni pa serikali ni kuhatarisha amani , utulivu na mshikamano tuliojijengea vitu ambavyo wanasiasa wetu wanavilinda kwa nguvu zote bila kujali unachojaribu kuwasilisha kwao.
     
  13. M

    Matarese JF-Expert Member

    #13
    Dec 21, 2010
    Joined: Aug 30, 2009
    Messages: 514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ndio hao hao mwanangu, acha tu wale kibano, waliemchangia sasa wala hana habari nao, kiherehere chao tu!
     
  14. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #14
    Dec 21, 2010
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,026
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hawa watoto walichowafanyia watanzania wamelipwa hata kabla hatuajasahauuuuuuu, poleni sanaaaa hao ndio CCM
     
  15. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #15
    Dec 21, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    jana nilishangilia vijana kupata bakora, ila sikutegemea kwamba wanajeshi wetu wanaweza kuwa wakatili kiasi cha kuua watoto wa CCM... eniwei tusubiri full ripoti

    poleni UDOM na mkome kushabikia siasa wakati hamjaoga
     
  16. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #16
    Dec 21, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kazi safi sana kutoka kwa jeshi la polisi,maaana wao walijia wakiipenda ccm,watakua salama.sasa mambo ndio hayo yanageukaaaaaaaaaaaaaaaaa
     
  17. a

    alwim Member

    #17
    Dec 21, 2010
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mi nawashauri wachkue baskeli na wavae nguo za kijani,waendeshe baskeli kutoka udom mpaka ikulu wakampongeze waliempa hela ya kuchukulia fomu
     
  18. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #18
    Dec 21, 2010
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,237
    Likes Received: 1,226
    Trophy Points: 280
    Hawa polisi hawana adabu kabisa kuwapiga wana ccm, kichapo hicho walistahili kupewa wana chadema, kwani wana ccm ni malaika.Watoto wa watu walimchangia mkwere 1m leo polisi wanawashushia kipondo cha mbwa mwizi ama kweli siasa mchezo mchafu. CCM iliwatumia kama kondom wamemaliza shida zao wana kong'oli hivyo.
     
  19. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #19
    Dec 21, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wacheni polisi wafanye mazoezi!
     
  20. F

    Froida JF-Expert Member

    #20
    Dec 21, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,995
    Likes Received: 600
    Trophy Points: 280
    Mponjoili tafadhali mambo mengine si ya ushabiki wa kisiasa, Gazeti la Mtanzania la leo limeripoti wanafunzi 120 wako ndani FFU wamewapora pesa,simu,vitambulisho vya benki,na kuwanyanyasa kijinsia,hii ni hali mbaya sana ,maandamano ya amani yanaruhusiwa katika katiba hii hii mbovu tuliyonayo hawana kosa wanafunzi hao na hakuna sababu ya kuwanyanyasa kama vile ni wageni katika nchi yao, Serikali ya CCM inajenga chuki bure kwa wananchi
    Sasa inaonekana kama vile hakuna serikali kabisa nina maana kuna vacuum ya uongozi kila mtu anafanya kile yeye anaona kinapendeza ,nchi imeingia kwenye machafuko baado tuu kufikia kilele,tulioyaona Arusha kwa Jeshi la polisi kutumia nguvu kubwa kwa madiwni na mbunge wa Chadema yanonyesha kabisa jinsi KIKWETE alivyo dikteta na anavyo tawala kibabe,nchii iko kwenye maafa makubwa
     
Loading...