Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nguruwe azaliwa akiwa na kichwa cha binadamu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Crashwise, Sep 4, 2011.

  1. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #1
    Sep 4, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    nimesikia habari magazetini kupitia tbc1 kuwa nguruwe amezaliwa akiwa na kichwa cha binadamu..source habari leo
     
  2. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #2
    Sep 4, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    ni jana tu tumesikia mtu kajifungua jiwe baada ya mimba ya miezi 11..
     
  3. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #3
    Sep 4, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,731
    Likes Received: 1,857
    Trophy Points: 280
    Wyne Rooney
     
  4. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #4
    Sep 4, 2011
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,944
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Very soon Parapanda litalia. Kaeni mkao wa kula
     
  5. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #5
    Sep 4, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    Mmmmhh!! Na nimesikia muda c mrefu ya kwmb ni kule Bunda na madaktari wameshangazwa na hii wakati wa2 hapo palipo tukio wanasema hawajawahi kuona maaajabu km yale. Mi nasema maajabu bado yatakuja. Cku tu mmesikia ng'ombe kazaa binadamu na ndipo 2kumbuke maandiko yasemavyo. SIKU SI NYINGI ATARUDI MWANA WA ADAM!
     
  6. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #6
    Sep 4, 2011
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Nilidhani amezaliwa na kuran ubavuni
     
  7. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #7
    Sep 4, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    case kama hizo huwa zinasababishwa na

    1. partial/poor development ya kiumbe huko tumboni

    2. transplant au crossbreeding

    kwenye masuala ya utafiti wa mbegu bora za wanyama, ni kawaida kupata questionable breeds or even worse than the pure breed. lakini kwa kuwa ni utafiti basi huendelea na mazoezi yao hadi wanapopata matokeo ya kuridhisha yaliyo salama kijamii, kiafya na kimazingira.

    kama huyo nguruwe hakuwa kwenye majaribio yaliyo rasmi, inawezekana pia kuwa kuna binadamu alimpanda! tabia ya binadamu kupanda wanyama wa kufugwa na ata wanyama mwitu inaelekea kuwa kama ugonjwa sasa, ziko shuhuda nyingi sana za namna hiyo na kuna wanaojisifu kwa idadi kubwa ya wanyama tofautitofauti waliokwishawapanda!

    niliwahi kuona mtu mmoja raia wa zimbabwe akijisifu kuwa kishafanya mapenzi na mbwa, nguruwe, mbuzi na kondoo na alikuwa mbioni kuwapanda ng'ombe na pundwa ila anapata shida kutokana na ukubwa wao na ukali wao!

    ndo dunia yetu ilikofika huko.

    wapendwa, shikeni sana mlivyo navyo, asije yule mwovu akazitwaa taji zenu

    mbarikiwe sana

    2.
    walakini kwa dakika moja, kufumba na kufumbua,
    parapanda itakapolia, wafu watafufuliwa,
    wasiwe na uharibifu, na sisi tutabadilika!

    kiitikio
    usijisifu, kwa ajli ya kesho,
    kwa maana hujui,
    yatakayotokea, kwa siku moja, lakiniiii

    lakini mimi najua, Mtetetezi wangu yu hai,
    na ya kuwa hatimaye, atasimama juu ya nchi,
    na baada ya ngozi yangu, kuharibiwa hivi,
    lakini pasipokuwa na mwilli wangu, nitamuona Mungu,
    nami nitamuona, mimi nafsi yangu, na macho yangu yatamtzama,
    wala si mwingine, ni Yesu! X2

    shurani za pekee:
    kwaya ya Chemichemi, Unga Ltd, arusha.
    wimbo: WALAKINI HAMJUI
    Albam: KUNA CHEMCHEM
     
  8. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #8
    Sep 4, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,592
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    The world is over!!!
     
  9. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #9
    Sep 4, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    du amakweli tufunge na tuome sana mana nadhani siku za mwisho zmekaribia
     
  10. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #10
    Sep 4, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,430
    Likes Received: 929
    Trophy Points: 280
    Au ni kampeni ya kuwatisha watu waache kumla.
     
  11. m

    mjoli New Member

    #11
    Sep 4, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    shika adabu yako
     
  12. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #12
    Sep 4, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    safi sana kumbe ilikuwa ni utafiti basi waendelee hivyo hivyo mwisho wa siku watakuja kucrossbreed nguruwe halafu atokee kiboko wameanza na kichwa cha mtu baadaye utasikia kichwa cha kiboko..
     
  13. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #13
    Sep 4, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,149
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    This is not funny!
     
  14. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #14
    Sep 4, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,111
    Likes Received: 6,759
    Trophy Points: 280
    Now seriously im going back to my god &quot;lol parapanda ndo linaandaliwa kupulizwa khaaaaa
     
  15. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #15
    Sep 4, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,418
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Dunia ya zamani iliangamizwa kulikuwa na dhambu za kufa mtu sasa nyie mtu kazaa jiwe cjui nguruwe kaza mtu mnasema palapanda litalia hayo ni mambo ya ushirikina mdogo tu msiogope. Ngojeni siku mtoto akizaliwa leo kesho anadai mke aaah hapo sawa
     
  16. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #16
    Sep 4, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    watu walivyo hojiwa kule musoma wamedai kwa mtu kuzaa kinyonga au mdudu mwingine si vitu vigeni..
     
  17. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #17
    Sep 4, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    umegundua eehh!....Lakini afadhali umrudie mwenyezi mungu maana ulikuwa umemtenga mno..lol
     
  18. MANAMBA

    MANAMBA Senior Member

    #18
    Sep 4, 2011
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Big Up
     
  19. AirTanzania

    AirTanzania JF-Expert Member

    #19
    Sep 4, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 907
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Hizo habari zenu za uongo kila siku zinatuchosha Mara Mwanamke kazaa Jiwe, Mbuzi anamaandishi ya Quan, Nguruwe kazaa Nguruwe mwenye kichwa cha Binaadamu. Huo wote ni uzushi usisokuwa na Ushahidi wowote. Hakuna kitu kama hicho cha kusema mnyama anaweza kufanya mbegu za binaadamu kumpa mimba. Uongo na unafiki. Siamini chochote mnachokizungumzia hapa zaidi ya kusukuma siku ipite, mwisho wake mtakuja na uongo wa kusema Nyoka kazaa na Binaadamu
     
  20. Bei Mbaya

    Bei Mbaya JF-Expert Member

    #20
    Sep 4, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 2,152
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    hili gazeti ni lini litaanza kuja na ajenda za kitaifa na utekelezaji wa kazi za serikali kila siku

    cha kushangaza habari kama hii ndo inakua ukurasa wa mbele kama jana 'mwanamke ajifungua jiwe'

    shame on you Mhariri Habari Leo
     
Loading...