Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nguruwe ambadilisha dini jose chameleon na kurudi roman

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by BASIASI, Aug 18, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #1
    Aug 18, 2011
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Unaweza fikria nguruwe ni mnyama mbaya kuliko wote sababu anavyokula na labda wakati ule mapepo yakimbilie kwa nguruwe lakini wenzako uganda nguruwe ambadilisha dini jose chameleon kutoka uislamu na kurudi dini yake
    aliposlimishwa alipewa masharti moja wapo ni kuacha kula kiitimoto akawaambia kuliko niache kitimoto hela yenu siitaki tena ingawa alishalamba kadhaa kupitia sheikh mmoja za mh gadafi ambae muda si mrefu mungu anamwondoa kwenye ulimwengu wa dunia .....sasa alipowapa suprise pale kesho yake akatoa live yamemshinda na lingine ni la kumwambia aongeze mke lohh hilo likamshinda akasema aku kalichopo kanantosha unaweza jua sasa wengi wanaoa wake wengi sio kwa mapenzi
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...