Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ngurdoto Mountain Lodge ni ya nani?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ulimbo, Nov 20, 2009.

  1. Ulimbo

    Ulimbo JF-Expert Member

    #1
    Nov 20, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wana JF, heshima kwenu. Kuna swali najiuliza siku nyingi ila sipati jibu. Naomba kuliweka jamvini ili mwenye jibu anipatie kuwa "Ngurdoto Mountain Lodge ambayo shughuli nyingi za kitaifa na kimataifa zinafayikia ni ya nani hasa".

    Kama lilisha jadiliwa hapa, basi naomba hii threadiondilewe.
     
  2. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #2
    Nov 20, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 0
    Ni ya Mzawa.
     
  3. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #3
    Nov 20, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,171
    Likes Received: 4,715
    Trophy Points: 280
    Hujui? Ni ya E.N.L (the next president)
     
  4. Ulimbo

    Ulimbo JF-Expert Member

    #4
    Nov 20, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nashukuru kwa jibu lako. Lakini ni mzawa yupi huyu? Je anaubia na serikali au?
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Nov 20, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Ni ya aliyekuwa mwenye nchi aliyemtangulia huyu rais wa East Africa Community.
     
  6. Ulimbo

    Ulimbo JF-Expert Member

    #6
    Nov 20, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mh!!!!!!!!!.
     
  7. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #7
    Nov 20, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135

    Kwa sababu ndio hotel yenye hadhi, na imewapa ajira wa tz wengi hongera mzawa mwenzetu.
     
  8. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #8
    Nov 20, 2009
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Huu ni uchokozi tu, kwani hii lodge inahusiana viti na siasa?Naona unaulizia kwenye jukwaa la siasa.
     
  9. M

    MPadmire JF-Expert Member

    #9
    Nov 20, 2009
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 2,021
    Likes Received: 379
    Trophy Points: 180
    Watanzania tunaweza.

    Mnashangaa nini mZawa kumiliki Hotel ya kitalii?

    Shughuli nyingi za Kitaifa zinafanyika Ngurdoto kwa sababu ya Strategic Location, Management and Super quality Service.

    Kuna usalama kwa viongozi kuliko Hotel nyingine.

    Pia ipo katika mji wa Kitalii, hivyo ni kuvutia wageni pia.

    Acheni kuspin maneno
     
  10. N

    Nyauba JF-Expert Member

    #10
    Nov 20, 2009
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 1,099
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Tunapenda kusifia umasikinii.....
     
  11. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #11
    Nov 20, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 0
    Mzawa akiwa na kitu...tunakuwa wepesi kuhusisha na mambo flani!
    Tuacheni hizo.... FYI owner wa hii Lodge anamiliki nyingine equally prestigious.
    Tutakuwa mikia hadi lini?
     
  12. Ulimbo

    Ulimbo JF-Expert Member

    #12
    Nov 20, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    PRTTY, sina nia mbaya ya kuuliza wala sijui/sina tabia ya kuchokoza. Ninachota kujua ni ukweli wa mambo ili nisiendelee kuliwazia jambo hili.
    Kuweka thread kwenye jukwaa la Siasa ni kwasababu shughuli nyingi zinazofanyikia hapa kwenye hii hoteli ni za kisiasa zaidi.
     
  13. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #13
    Nov 20, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,171
    Likes Received: 4,715
    Trophy Points: 280
    Yeah! Kwa pesa alizochuma kwa njia za kifisadi sitashangaa akiwa nazo hata 20 za namna hiyo. Hii thread hapa ilipo ni mahali pake. Ile hoteli ina mahusiano makubwa sana na SIASA.
     
  14. K

    K4jolly JF-Expert Member

    #14
    Nov 20, 2009
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 366
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anayemiliki hii Hotel si ndo mmiriki wa Impara Hotel ya Arusha? aliyedhulumiwa kubinafsishwa hotel ile ya 77? Mimi ndo ninavyofahamu, pia na mastaff mwajili wao ni mmoja huyohuyo. Huyu jamaa namsifu kwenye ujasiliamari yuko serious sana.
     
  15. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #15
    Nov 20, 2009
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,548
    Likes Received: 6,159
    Trophy Points: 280
    Ni ya Mzee mwenye Impala na Naura Spring, jamaa ana bidii sana sijui usiku analala saangapi, saa usiku unamkuta ofisini kwake pale Impala ukiamka asubuhi unamkuta pale pale, ni hardworking na down to earth.
     
  16. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #16
    Nov 20, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 0
    Asante Mkuu K4Jolly!
    BORA UMESEMA...Impala za Arusha na Moshi na Naura Springs if im not mistaken.
     
  17. Lily Flower

    Lily Flower JF-Expert Member

    #17
    Nov 20, 2009
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 2,560
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Well said Xspin, thanks again.
     
  18. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #18
    Nov 20, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,171
    Likes Received: 4,715
    Trophy Points: 280
    Nilikutegemea sana kwa hili. Ningeshangaa ungekaa kimya. Nimeona umenigongea senksi. Thats my girl!
     
  19. Ulimbo

    Ulimbo JF-Expert Member

    #19
    Nov 20, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Serikali ilikuwa inamiliki baadhi ya hoteli huko Arusha, Mfano Hotel ya Mount Meru na hotel ya 77, ambazo sasa zimebinafsisha au zimekufa. Iweje serikali isikarabati hoteli hizo ziwe na hadhi ya kimataifa badala yake inafanyia shughuli zake kwenye hotel za watu binafsi kwa gharama kubwa?

    Bei ya room kwenye hii hoteli:
    US$ 220 kwa mtu kwa siku - Executive room

    US$ 2000 presidential villa kwa siku

    Hizi ni gharama za malazi tu, bado matunizi mengine. Hivi kwe kama hakuna mkono wa mtu/Mkuu hapa, kwanini serikali ipoteze pesa nyingi hivi kumlipa mtu binafsi wakati inauwezo wa kujenga hotel nzuri tu hapa Arusha?

    Kuna hoteli nyingine sijui inatwa Snow Crest au ---, pia nayo nasikia kuna mikono ya wakuu.

    Tusubiri
     
  20. Kilbark

    Kilbark JF-Expert Member

    #20
    Nov 20, 2009
    Joined: Feb 25, 2008
    Messages: 558
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Badala ya kuulizia shule bora kuzungumzia namna ya kuweza kuukabili umaskini, ujinga na maradhi unaolikabili taifa unazungumzia mmiliki wa Ngurdoto atakusaidia nini? It makes no difference to me whether Lowassa owns the hotel or not. The truth is I can not set a foot to the hotel lawn let alone dream of sleeping in. Because of what? I am an ordinary poor Tanzanian who thinks of how to survive and not starve. The Ngurdoto will remain the luxurious place for those who are privilleged and some few bad rotten apples of "ufisadi" with their remnants who sing a song of "utalii" wa ndani as a scapegoat.

    Arusha's life is expensive as hell. The city is well surrounded by expensive hotels,suites and lodges. But the bottom line is that people are suffering with hunger, malnutrition,lack of water, electricity, marginalisation like those people of Loliondo and so on. So lets talk of some sense here in JF not about who owns what and why its look like a tabloid to me now. Inakera.
     
Loading...