Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nguo za wazungu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ami, Jul 10, 2011.

  1. Ami

    Ami JF-Expert Member

    #1
    Jul 10, 2011
    Joined: Apr 29, 2010
    Messages: 1,858
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Wazungu huwa wanichekesha sana mie!.
    Utaona mtu tajiri sana kavaa nguo hata sh.200 haifiki.Akina mama ndio kabisa nguo ya kulalia ndio anatembea nayo sokoni.Hata wakiwa wake wa maraisi wanavaa nguo za kimaskini.
    Wanaume wa kizungu wanavaa kaptula ambayo ni nguo sahihi ukienda kijisaidia ndani kwako.
     
  2. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #2
    Jul 10, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Umefanya utafiti wako wapi na kwa muda gani?
     
  3. Ami

    Ami JF-Expert Member

    #3
    Jul 10, 2011
    Joined: Apr 29, 2010
    Messages: 1,858
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Mwita umefikiri kiasi gani kabla hujaandika?.Unadhani hata hili nalo ni la kufanyiwa utafiti.
    Hivi humuoni mke wa Obama anavyovaa.Zile nguo zake kwani hazipatikani kwenye mitumba.Na kweli hujapishana na hawa jamaa humu mijini.Mi nna shaka na wewe umewaiga wazungu katika mavazi ndiio maana unataka data za utafiti.
     
  4. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #4
    Jul 10, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Je wewe unaingili ngua wanazo vaa wanzungu,tetea nguo zako za kiasili.
    Charity starts at home
     
  5. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #5
    Jul 10, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,242
    Likes Received: 1,442
    Trophy Points: 280
    Umemjibu sawasawa na mahitaji yake!!
     
Loading...