Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nguo za sikukuu enzi zilee

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mwiyuzi, Dec 15, 2011.

  1. Mwiyuzi

    Mwiyuzi JF-Expert Member

    #1
    Dec 15, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 811
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 80
    Nakumbuka enzi zile............... siku chache kabla ya sikukuu kama hizi za Krismas na Mwaka Mpya tulikuwa tukiomba kununuliwa nguo za sikukuu. Endapo mzazi asipokununulia basi sikukuu haina maana kwako!

    Mimi niliikuwa nikinunuliwa nguo mpya mfano kama wiki moja kabla then.....kufika siku ya siku kuu tayari ilishachafuka kwani nilikuwa nikijiiba na kuijaribu kila mara!

    Mama yangu alikuwa akipenda kutununulia nguo ndefu sana eti........hii utakuwa nayo.....yaani umasikini unasababisha mpaka viatu anakununulia oversize........eti utakuwa navyo........basi ni kuweka mavitambaa, sponji ilimradi tu uweze kutembea!!

    Siku moja tukiwa kanisani siku ya maombi mchungaji akaruhusu wenye maombi wayataje iliwaombewe.....basi mtoto wa Mchungaji akasimama akasema........naomba mimi naomba maombi ili Mungu anipatie nguo ya sikukuu!!

    Vp ninyi hali yenu ili kuwaje kuhusiana na suala zima la nguo za siku kuu?
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Dec 15, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    mie hata sasa bila nguo ya sikukuu hakukaliki
    muulize The Finest
    keshanunulia nyeupe
     
  3. Mayasa

    Mayasa JF-Expert Member

    #3
    Dec 15, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 587
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mie mbona hadi leo bila nguo ya sikukuu hakieleweki..
     
  4. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #4
    Dec 15, 2011
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 6,992
    Likes Received: 835
    Trophy Points: 280
    Dah...enzi hizo bila nguo mpya hapatoshi. Lakini kwa sasa hivi eti nachukia/naona noma kuvaa nguo mpya siku ya sikukuu! Yaani hata kama nimenunua nguo mpya sitaivaa siku ya sikukuu.
     
  5. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #5
    Dec 15, 2011
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,009
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kaka ww kama mm huwa najihis kama vile kuvaa nguo mpya xmas/mwaka mpya ni utoto, mi km kawa natinga pamba zangu za siku zote.
     
  6. P

    Pure nomaa JF-Expert Member

    #6
    Dec 15, 2011
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 598
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 45
    Nakumbuka sikukuu nilikuwa nanunuliwa shati jipya tu,suruali na viatu vya zamani.
     
  7. Mwiyuzi

    Mwiyuzi JF-Expert Member

    #7
    Dec 16, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 811
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 80
    hata mimi sipendi kuvaa nguo mpya sikukuu na huwa navaa nguo za zamani ili eti nisiwe kama mtoto
     
  8. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #8
    Dec 16, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,904
    Trophy Points: 280
    hiyo toka enzi zetu ilikuwepo.
    hata leo hii binti yangu ameondoka kwenda huko kwetu
    kuwapelekea ndugu wengine nguo za sikukuu.
     
  9. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #9
    Dec 16, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,818
    Likes Received: 1,976
    Trophy Points: 280
    nakumbuka nilinunuliwa BWANGA fagia uwanja nililia toka nyumbani hadi kanisani na kurudi ikabidi waende tena dukani kunichukulia mchelemchele ndo nkanyamaza
     
  10. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #10
    Dec 16, 2011
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hili suala limenikumbusha enzi za utotoni. Kweli ilikuwa raha sana. Mkiwa mnacheza mnaulizana vipi nyie mmeshanunuliwa nguo za sikukuu? Watoto ambao wazazi wao wanachelewa kununua huwa wanakosa raha kabisa. Siku hizi sipendi kabisa kuzoeza watoto hiyo tabia.
     
  11. Mwiyuzi

    Mwiyuzi JF-Expert Member

    #11
    Dec 16, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 811
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 80
    tehetehe....mie nilinunuliwa sketi na blauzi ambazo siyo za resi material siku ya komunio......nililia sana ilikuwa ni siku moja kabla ya tukio kwa hiyo zoezi la kubadilisha halikuwezekana........ nililia sana mpaka kwenye siku yenyewe nikakosa raha.....picha zote nilikuwa nimenuna hata nikiambiwa cheka......nakataa nakunja x.......:lol:
     
  12. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #12
    Dec 16, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Huu uzi inabidi uunganishwe na ule wa TF..hapa sioni kipya!
     
  13. Mwiyuzi

    Mwiyuzi JF-Expert Member

    #13
    Dec 16, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 811
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 80
    Hujaona kipya kwenye thread hii .....:juggle:... kwasababu thread hii inazungumzia nguo mpya za enzi zileee......tofauti na ile ya TF's
     
  14. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #14
    Dec 16, 2011
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Umenichekesha sana kidogo chakula kinikabe koo! LOL!
     
  15. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #15
    Dec 16, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Siku hizi ni kuwanunulia watoto na sio kujinunulia nguo
     
Loading...