Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

NGUO ZA MTUMBA {grade' A''ubora wa hali ya juu }KWA KINA DADA, MAMA NA WATOTO WA JINSIA ZOTE

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by nguo, Apr 12, 2012.

  1. n

    nguo Member

    #1
    Apr 12, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 29
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    wana jf poleni na majukumu ,napenda kuwajulisaha kwamba ninauza nguo za mtumba zenye ubora wa hali ya juu,nguo hizo ni za wakina dada,wakina mama na watoto wa jinsia zote.size zotezinapatika, aina ya nguo ni sketi, blauzi,magauni kwa ajili ya maofisini kanisani,msikitini, kwenye sherehe mbalimbali na pia casual,bei inaanzia elfu 10,000/=na kuendelea
    ninapatikana sinza kwa remi kwa mawasiliano zaidi piga simu namba 0715405027au 0755405027.kwa wale wanaohitaji privacy wanipigie simu tukikubaliana watapelekewa mzigo hadi nyumbani iliwachague.kwa wakazi wa mikoani wpige simu twasiliane jinsi ya kuwatumia mzigo.huduma hii inapatikana siku zote za wiki.nyote mnakaribisha
     
  2. m

    makumvi Member

    #2
    Apr 12, 2012
    Joined: Mar 26, 2012
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ngugu nguo, ujumbe umefika labda tu pamoja na namba ya simu uliyoweka hapo je hapo Sinza kwa Remy una frem au Banda la nguo au unauzia home kwako ? nataka J1 nimlete maa acheki maana bei uliyotaja hapo juu inaonekana ni affordable.
     
  3. kiraia

    kiraia JF Gold Member

    #3
    Apr 12, 2012
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 1,562
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Peleka kwenye matangazo na ulipie sio unatngaza bure
     
  4. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #4
    Apr 12, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Haukopeshi?
     
  5. n

    nguo Member

    #5
    Apr 13, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 29
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    Nauzia nyumbani ukifika kwa remi pigie simu nitakupokea karibu sana,
     
  6. n

    nguo Member

    #6
    Apr 13, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 29
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    [QuUOTE=Husninyo;3686178]Haukopeshi?[/QUOTE]
    mkuu tukikubaliana nakukopesha tuu usiwe na wasiwasi
     
  7. n

    nguo Member

    #7
    Apr 13, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 29
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    mkuu asante kwa ushauri mzuri nitaufanyia kazi.
     
  8. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #8
    Apr 13, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Karibu JF
     
  9. n

    nguo Member

    #9
    Apr 13, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 29
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    asante mama D
     
  10. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #10
    Apr 13, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    mkuu tukikubaliana nakukopesha tuu usiwe na wasiwasi[/QUOTE]

    sawa mkuu, nitakutafuta.
     
  11. M

    Malila JF-Expert Member

    #11
    Apr 13, 2012
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    sawa mkuu, nitakutafuta.[/QUOTE]

    Akikuruhusu kukopa, basi nishitue na mimi nikakope
     
  12. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #12
    Apr 13, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kumbe mitumba nayo ina grades.
    OTIS
     
  13. Mandown

    Mandown JF-Expert Member

    #13
    Apr 13, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 1,565
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    ungeenda kwenye ukurasa wa MATANGAZO!
    jamii forum in kurasa wa kila mtu ati!!!
     
  14. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #14
    Apr 13, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    tucheze mchezo. unikopeshe kwa riba niwe nakulipa mwisho wa mwezi. huna viremba?
     
  15. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #15
    Apr 13, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    @malila, unataka za aina gani nikakukopee kabisa. Lol!
     
  16. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #16
    Apr 13, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    sasa mwenzangu hapa umenikuna kunako, nitakuja next wk this wk niko safarini j1 but nataka pamba za watoto boys 2 na za kwangu mm mama yao ziwe za ukweli kimtindo.
     
  17. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #17
    Apr 13, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    mkopo upo?
     
Loading...