Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nguo ya Ndani ya Mpenzi Wako..Mx

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by dazipozi, Jan 28, 2012.

  1. dazipozi

    dazipozi JF-Expert Member

    #1
    Jan 28, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 1,143
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Habari Zenu wana MMU!!nimeona leo nizame pande hizi kwanza tujuzane maujanja ya Mahusiano cunajua tena mapenzi yana kimbiza dunia...au sio?..sema ndiyo basiii....!hata kujibu shida kah!haya bwana I hope kuna baadhi yetu tunawapenzi na wachumba hata wake piya mnao hata wanaume zenu japo wengi wana Jf wameweka wako Singre..leo nataka tuongee kitu kimoja..Wapendanao wengi hukerwa na rangi za ndani za wapendwa wao but huwa wanashindwa kuwaambia aina ya rangi ambazo wangependa zivaliwe na Wapenzi wao..vipi wewe wakwako unajua rangi uipendayo?..na wewe wajua apendayo?..hebu funguka basi rangi hiyo...ma side na penda Mpenzi wangu akivaa chupi ya rangi ya Pink na Nyeupe...rangi hizo nazipenda sana...Mx
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Jan 28, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Nyeupe utamfulia?
    Au unapenda zinavyong'aa tu bila kujua zinahitaji usafi wa hali ya juu?
     
  3. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #3
    Jan 28, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160
    Dazi pozi nakusamlimu..... Naamini ni mzima wa afya.....

    Sioni kama ina matter saana wanaume rangi za vyupi wanazovaa, bali zaidi kwa wanawake, nadhani (from assumption) wanaume wengi wanapenda wapenzi wao wavae vyupi za rangi ambazo ni light... Nyeupe, pink, beige, na the like (but ziwe really really light); Hii ni moja ya viashiria vya usafi wa maeneo ya nyeti ya sie wa mama.... Hivo naamini inaweza msaidia kumpa idea na confidence mwanaume the extent ya usafi ya maeneo husika (hasa kama anataka kuzama chumvini)..... Walau that is my thot....
     
  4. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #4
    Jan 28, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mimi sidhani mwanaume ambaye ana akili zake kamili anajali mwanamke amevaa chupi rangi gani.

    Inabidi tuwape pole wanaume wenye mawazo kama hayo, yakuchunguza rangi za chupi :biggrin:
     
  5. dazipozi

    dazipozi JF-Expert Member

    #5
    Jan 28, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 1,143
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hahahaha najua zako Nyeusi..tena nikwambie napenda kuzifuwa mwenyewe..tukimaliza Sex,Mx
     
  6. dazipozi

    dazipozi JF-Expert Member

    #6
    Jan 28, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 1,143
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Me mzima Da Asha,nimekusoma vzr sana.mimi ni mmoja ya vijana wanaopenda kwenda chuvini sana..ila kama eneohusika liko safi na salama tena wanawake wanaojua kuisafisha K zao..Mx
     
  7. dazipozi

    dazipozi JF-Expert Member

    #7
    Jan 28, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 1,143
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Haya Fazaa,Mx
     
  8. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #8
    Jan 28, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160


    Dah! Fazaaaaaa.....
     
  9. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #9
    Jan 28, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hongera.
     
  10. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #10
    Jan 28, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Aghghhhhhhhh nyeusi na nyekundi sizipendi natamani hata viwanda visitishe kutengeneza.Wangu nilisha mpiga marufuku siku nyingi
     
  11. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #11
    Jan 28, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    mia napenda sana avae yenye mchanganyiko wa wangi za bendera ya taifa.
    Afu belt lake liwe blood red.
     
  12. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #12
    Jan 28, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 462
    Trophy Points: 180
    wakwangu mi napenda avae pensi tena yale mapensi makubwa
     
  13. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #13
    Jan 28, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Usikasirike lakini, mimi napenda kusema ukweli.
     
  14. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #14
    Jan 28, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 462
    Trophy Points: 180
    Dogo chumvi itakuozesha meno oh oh fanya mchezo na kule
     
  15. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #15
    Jan 28, 2012
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,804
    Likes Received: 2,952
    Trophy Points: 280
    Duh hili jukwaa halinifai ngoja nisepe zangu.
     
  16. y

    yngajilo008 New Member

    #16
    Jan 28, 2012
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Chupu ni chupi tu, pointi ya msingi ni usafi kwa mwanamke na mwanaume
     
  17. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #17
    Jan 28, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,413
    Likes Received: 917
    Trophy Points: 280
    Inaelekea wewe chupi zako zote ni black.
     
  18. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #18
    Jan 28, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ukweli ndo huo, mana wanaume tunapishana wengine wanabaki kutazama chupi wanasahau wanacho kitaka, na wengine wanakimbilia wanacho kitaka sa ngapi watakuwa na time ya kutazama chupi.

    Mimi nikifikaga kuleee huwa kama sina akili, mpaa nione kile ndani ya chup,i saa unadhnai na time ya kutazama rangi ya chupi!!

    Na nina uhakika wanaume wengi wako kama mim hawana time na chupi, wao wana time na kilicho fichwa na chupii :biggrin:
     
  19. dazipozi

    dazipozi JF-Expert Member

    #19
    Jan 28, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 1,143
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    sema ww ujasema mpenzi wako anapenda chupi ya rangi gani?Mx
     
  20. dazipozi

    dazipozi JF-Expert Member

    #20
    Jan 28, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 1,143
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wewe kama mimi,Mx
     
Loading...