Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ngozoma Matunda afariki dunia

Discussion in 'Celebrities Forum' started by BAK, Nov 19, 2008.

  1. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #1
    Nov 19, 2008
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,046
    Likes Received: 9,743
    Trophy Points: 280
    Imetolewa mara ya mwisho: 19.11.2008 0116 EAT

    • Ngozoma Matunda afariki dunia

    Na Elizabeth Mayemba
    Majira

    MAKAMU Mwenyekiti wa klabu ya Yanga ya Dar es Salaam, Rashid Ngozoma Matunda (75)amefariki dunia.

    Kwa mujibu wa mtoto wa marehemu, Mengi Matunda ambaye ni kipa wa zamani ya Yanga, alisema baba yake alikutwa na mauti jana mchana kwenye hospitali ya Mwananyamala, ambapo alianza kuumwa malaria juzi.

    Alisema kutokana na ugonjwa huo jana asubuhi hali yake ilibadilika, hivyo wakampeleka Mwananyamala Hospitali, ambapo walielezwa alikuwa na shinikizo la damu na mauti kumkuta saa chache baadaye.

    Alisema mwili wa marehemu unatarajiwa kusafirishwa leo mchana kwenda Morogoro kwa ajili ya mazishi na kuongeza kuwa ameacha wajane wawili, watoto 17 na wajukuu kadhaa ambao idadi yake hakuweza kukumbuka mara moja.

    Akizungumzia msiba huo, Mwenyekiti wa klabu ya Yanga, Iman Madega, alisema ni pigo kwao, kwa kuwa marehemu ameacha pengo kubwa kwa klabu hiyo.

    "Tumeshtushwa sana na msiba huu, kwani hatukuwa na taarifa za kuumwa kwake, lakini familia ilituambia hakuugua muda mrefu,"alisema Madega.

    Matunda atakumbukwa kwa uongozi wake shupavu miaka ya nyuma akiwa Mwenyekiti kwa nyakati tofauti na kujijengea jina kwa timu yake kujipatia ushindi kila ilipokutana na Simba, ambapo hata alipochaguliwa kwa wadhifa wa Makamu Mwenyekiti Mei mwaka jana suala la kuifunga Simba ilikuwa moja ya sera zake.
     
  2. Ladslaus Modest

    Ladslaus Modest JF-Expert Member

    #2
    Nov 19, 2008
    Joined: Jun 27, 2008
    Messages: 638
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    RIP Rashid Ngozoma Matunda
     
  3. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #3
    Nov 19, 2008
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    RIP Mzee wa Jangwani,will miss you indeed!
     
  4. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #4
    Nov 19, 2008
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mungu amlaze mahala pema peponi... Wanayanga tutakukumbuka daima...
     
  5. M

    Mama JF-Expert Member

    #5
    Nov 19, 2008
    Joined: Mar 24, 2008
    Messages: 2,858
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Upumzike pema Ngozoma Matunda.
     
  6. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #6
    Nov 19, 2008
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Ulazwe mahali pema peponi Ngozoma.
     
  7. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #7
    Nov 19, 2008
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,585
    Likes Received: 2,521
    Trophy Points: 280
    Pumzika kwa amani marehemu matunda!
     
  8. Mwawado

    Mwawado JF-Expert Member

    #8
    Nov 19, 2008
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 998
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    RIP Mzee Rashid Ngozoma Matunda,Wapenda michezo wote tutakukumbuka Daima!!!
     
  9. k

    kanda2 JF-Expert Member

    #9
    Nov 19, 2008
    Joined: Apr 22, 2007
    Messages: 1,316
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Msiba mkubwa kwetu washabiki wa jangwani M/mungu amlaze mahala pema peponi Ameen
     
  10. africa6666

    africa6666 JF-Expert Member

    #10
    Nov 20, 2008
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 281
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mja atalipwa akhera kwa amali zake duniani, M/Mungu amrehemu mja wake. AAMINA
     
Loading...