Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ngozi Okonjo-Iweala on Aid versus Trade

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by jmushi1, Mar 31, 2011.

  1. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #1
    Mar 31, 2011
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,047
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
  2. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #2
    Mar 31, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    I like her spirit and passion. Unajua suala la ajira ni suala tete sana, na wanazuoni kadhaa wanadai vuguvugu la nguvu ya umma kwene nchi za kiarabu limesababishwa kiasi kikubwa na unemployment & underemployment, kwamba watu wana vipato duni visivyokidhi mahitai ya kibinadamu na hakuna matumaini ya hali kuimarika. Sasa sijui sisi tunakoelekea maana hata takwimu zinyewe ni tabu kuzipata na serikali kwa kuita tu wawekezaji kwa matumaini kwamba watangeza hizo ajira bila ya kuwa-monitor na kuona wanaleta impact gani. Sad.
     
  3. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #3
    Mar 31, 2011
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,047
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Huyu mama alikuwa waziri wa fedha wa Nigeria,sasa akipambanishwa na former waziri wa fedha wetu ambaye sasa ni rais ndiyo utajua priority za watanzania ni zipi,siasa zetu wabongo ni tofauti sana na kupata mabadiliko ni lazima kuwe na revolution,kwasababu unaambiwa na Sir Ken Robinson kuwa reform ni sawa na kujaribu ku maintain a broken model,ina maana reform si change,na ukiangalia kwa karibu,siasa zetu tunajaribu kufanya reforms lakini hatutaki kupata mabadiliko,yani revolution...Na mabadiliko yanaletwa na innovation,at the same time innovation ni ngumu sana kwa wadanganyika kwasababu ni lazima ukubali kuwa mazingira yaliyomo hayafai,yani tuache kutake mambo for granted,kwamba ooh kuna amani,basi hatuna shida.Ama kwasababu nina uwezo wa kupata mlo mmoja kwa siku basi poa tu...Yani yale yanayotusorround hatuoni kama ni shida,ndio maana si tabu watu kuishi na uchafu kama hapo Dar....Na pia kuishi na ufisadi na mafisadi,shangaa eti ni tabu kuwashughulikia mafisadi ambao wamelifanya Taifa letu kama Jalala.
     
Loading...