Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ngoyai Lowasa ni fundi wa kutafuta upenyo ktk siasa zilizompenya

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Penguine, Feb 28, 2011.

  1. P

    Penguine JF-Expert Member

    #1
    Feb 28, 2011
    Joined: Nov 29, 2009
    Messages: 957
    Likes Received: 183
    Trophy Points: 60
    Nimekuwa nikifuatilia kwa karibu nyenendo za Ngoyai Lowasa ambae kufuatia sakata la Richmond Development Co.LLC alilazimika kupima na kubwaga manyanga UWAZIRI MKUU. Nimebaini kuwa ukiacha kilichoonekana kuwa ni kupenda kujilimbikizia kila kiitwacho mali, mtu huyu ni mtaalam wa kusoma nyakati zinazoweza azaliwe upya katika siasa za Tanzania.

    Katika suala la mabomu alitoa kauli yake nzito
    Katika suala la uchumi nimemsikia leo akitoa kauli kwamba paundwe tume ya kuchunguza namna bora ya kulishughulikia suala hili, target yake katika hili imekuwa ni kulilenga kundi la wafanya kazi.Kauli zake ni nzito na zenye maana kuliko zile za mkuu wa nchi katika kutatua matatizo ya kitaifa

    Hitimisho langu likawa ni kwamba huyu mtu ni fundi wa kutumia matukio yanayojiri kitaifa ili kujiinua kisiasa. Lakini pia Ngoyai ni mchapa kazi na hutembea katika kauli zake. Nakumbuka suala la maji ya ziwa victoria na vikwazo vya wasudani na wamisri, suala la shule za sekondari za kata, suala la bandari kavu (despite the implementation failure)

    Ushauri wangu kwake: kwakuwa giza linaendelea kuitafuna nchi na uchumi wake, Ngoyai toa kauli yako pia katika hili. Toa kauli yako Ngoyai katika malipo ya serikali ya taifa lako kwa DOWANS.
     
  2. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #2
    Feb 28, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Huyu ni shupavu sana, si muoga kwa anayonena
     
  3. M

    Msharika JF-Expert Member

    #3
    Feb 28, 2011
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 934
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    na baada ya yote ni fisadi:rain:
     
  4. Kaka Sam

    Kaka Sam JF-Expert Member

    #4
    Feb 28, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 543
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ni fisad kweli, ila ana afadhali sana kuliko huju kaka yao aliyekalia nchi
     
  5. m

    mzeelapa JF-Expert Member

    #5
    Mar 1, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 988
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Anatafuta upenyo .......Leo amehamia habari ya mishahara midogo kwa wafanyakazi.
    USHAURI: Agawe mali zake zote kwanza ndipo tuanze kukuelewa.
     
  6. RealMan

    RealMan JF-Expert Member

    #6
    Mar 1, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 2,314
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Na sioni ndani ya CCM anayeweza kumzuia sasa hivi kwa sababu kimahesabu na kimkakati kesha mwengua JK.
    Wapinzani wanatakiwa kuweka darubini zao ktk tahadhari muda wote maana ninaona ktk ndoto CCM ikimsimamisha EL 2015.

    Kuachia kwake ngazi 2008 kutahesabiwa kama kuwajibika kisiasa na si kwamba alifanya makosa.

    Lowasa ni mahiri katika siasa za nchi hii hasa ukichukulia kwa sasa ndani ya CCM hakuna watu safi na wenye sauti. Kina Salim, Warioba, Butiku n.k wanaonekana ni wasafi lakini hawana nguvu (kama mwalimu) ndani ya chama.

    Laiti EL akamrudia Mungu akaacha kupenda kujilimbikizia mali, akaacha ufisadi (kama huwa wanaacha), aka-renew mahaba yake kwa nchi he can make a very good leader as compared to our very own president ambaye naye jana alikuwa analalamika maisha magumu na kuwalaum Chadema kumpa siku tisa badala ya miaka 23 kama Mzee Nyerere (hamwiti baba wa taifa)
     
  7. Mo-TOWN

    Mo-TOWN JF-Expert Member

    #7
    Mar 1, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,451
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Lowasa si mnafiki!
     
  8. t

    talumba mkiwa Member

    #8
    Mar 1, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyu lowasa na ra wote ni hatari wamesimika spika wao na mara ghafla kamati za bunge zimekuwa na nguvu kliko hata mawaziri kulikoni au sababu wenyeviti wengi wa kamati za bnge n vibaraka wao
     
  9. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #9
    Mar 1, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 898
    Trophy Points: 280
    ni mnafiki na mwizi wa mali za umma wa tz
     
  10. M

    MZAWATA JF-Expert Member

    #10
    Mar 1, 2011
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 555
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    huyu jamaa kiukweli ni fisadi lakin tuangalie upande wa pili wadau, kipindi akiwa waziri mkuu watu kwa kweli walikuwa wanawajibika vya kutosha haswa wakurugenzi wa halmashauri, lakin kwa sasa dah hali ni tete sana.. kwa ujumla huyu ni mtendaji mzuri ambaye kama angejiepusha na ufisad nadhani ndo mtu ambaye ndani ya CCM anathubutu hata kumwajibisha mtu, kaka yetu aliyeongoza nchi kwa kweli kapoteza mwelekeo kabsaaaaaaaaaaaaaaaaa!
     
  11. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #11
    Mar 1, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Anataka Urais? Je tutapona?
     
  12. RealMan

    RealMan JF-Expert Member

    #12
    Mar 1, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 2,314
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Swali zuri sana.

    Au, tutumie msemo wa "Mpe mchawi mtoto wako amlee".

    Lakini pia ukimkabidhi fisi bucha nyama itasalimika???
     
  13. Freestyler

    Freestyler Senior Member

    #13
    Mar 1, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 199
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ???????
     
  14. Freestyler

    Freestyler Senior Member

    #14
    Mar 1, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 199
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hivi sio plan yao Kikwete aboronge ili EL ashine?.....Kikwete amekua mdhaifu sana kuliko awamu ya kwanza mpaka inanipa tabu kuwa ndo uwezo wake wa mwisho..
     
Loading...